Chonde Chonde Mwigullu na Wake za Wenzio Igunga!


M

MgungaMiba

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2011
Messages
929
Likes
350
Points
80
M

MgungaMiba

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2011
929 350 80
Bw Rajabu ni kada mzuri wa CCM hapa Igunga, anajihusisha na huduma za Kompyuta akishirikiana na Mke wake. Kipindi hiki cha kampeni, alijitolea kumruhusu Mkewe kipenzi awemo kwenye msafara wa kampeni za CCM zinazoongozwa na Ndg Mwigullu Nchemba, mkewe huyo alikuwa akijihusisha zaidi na huduma za kompyuta katika msafara huo. Kumbe Mwigullu kwa kukosa uadilifu kwake alikuwa akimmezea mate Mke huyo wa kada mwenzake, na bila kujali hisani ya Bw Rajabu, na kwa kutumia ukubwa wake, bila haya wala tone la aibu, akaanza kumpiga miti mke wa mwenzie! Vijana wa Igunga waliomo kwenye convoy hilo walikerwa sana na mchezo huo wa mkuu huyo wa kampeni, kwani pia alikuwa ni Mke wa mwenzao, hivyo walikwenda kumtonya Rajabu wakati Mwigullu akiwa katikati ya Mselebuko, ndipo Rajabu alipokwenda na kumfumania Mwigullu Live bila chenga, tena kavu bila Kinga! Rajabu kwa hasira na uchungu alianza kumpa kipondo cha nguvu Mkewe hadi kumjeruhi vibaya, wakati akifanya hivyo, Mwigullu alipata mwanya wa kukurupuka na kujinusuru akiwa na nguo zake mkononi. Mke huyo kutokana na majeraha aliyopata ilibidi akapate Form ya Polisi (PF3) ndio akatibiwe, na ile haitolewi bila maelezo. Hali imeshakuwa mbaya ndani ya kambi ya Kampeni ya CCM, imebidi wakuu wa chama walimalize kiaina ili kunusuru hali. Yamezimwa lakini Rajabu bado moyo unamuuma, ingekuwa busara zaidi kwa wakuu wa CCM wakamuondoa Mwigullu kwa kisingizio chochote ili kupunguza harufu mbaya aliyoileta. Kama hawamuondoi Mwigullu kwenye kampeni za Igunga, basi tutasaidiana na Rajabu tukamshitaki kwa Mungu, hata ikibidi kumsomea Albadiri ili alaaniwe na Mungu, na hakika laana aliyoileta Mwigullu kwa CCM itaonekana dhahiri tar 2/10/2011.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Hii habari imepita? Nasubiri yangu ni masaa 5 sasa
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,724
Likes
8,267
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,724 8,267 280
Huyu "mbinguni"anawakera sana?KAZI MNAYO
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Duh tamaa hizi zitatupeleka pabaya
 
MJIMPYA

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
491
Likes
61
Points
45
MJIMPYA

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
491 61 45
Hii habari umetunga,
mtu mwenyewe uko Dar unajifanya uko Igunga na kutaja majina feki
mtaishia kujaza thread za majungu wakati kura hampigi
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Ma CCM wanaitwa madume wa mbegu na wana watoto kila kona na Nchi na vijumba kibao lakini hawawatunzi wengine leo nao wanataka kuchukua Nchi kama baba zao .CCM si wachafu kwa wizi wa mali zetu tu bali hata kindoa na kukosa maadili .Dawa yake sasa ni kuimaliza CCM Igunga kwa kumopa Chadema kiti wao waendelee na uzinzi .Rajabu kwa nini hakumpa huyu mjinga hata kisu cha **** kuondoa mzizi wa fitina ?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Hii habari imepita? Nasubiri yangu ni masaa 5 sasa
Mkuu kuna mada umetoa imechukua muda ? Hebu weka tena tuone usije ukawa unaanza lawama mkuu hebu irudie tuone .
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
9
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 9 0
Propaganda za siasa Igunga kazi kweli kweli. Uchaguzi huu tutasikia mengi sana.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Masikini CCM na sera ya uzinzi hivi Mwigulu anajisikiaje kuendelea na kampeni maana ni doa kubwa linaweza kusababisha chuki kwa vijana wa Igunga na wanawake.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
mkome.!!!!! sasa we na akili zako unampeleka mke wako kwenye misafara ya ccm, unategemea nini? wote hapo wamewaacha wake zao nyumbani unategemea nini kama ukimpeleka mkeo kwenye huo msafara?
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
mkuu hakuna aliyefanikiwa kumpiga video kidogo?kwa kweli anaonekana kama ni mtu wa tamaa kubwa
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
831
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 831 280
Nashauri wakereketwa wa CHADEMA mngeichapisha hii habari kwenye flyers na kuigawa huko igunga, maana haiwezekani juhudi kama hizi za kamanda zikaishia humu humu JF.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Hii habari umetunga,
mtu mwenyewe uko Dar unajifanya uko Igunga na kutaja majina feki
mtaishia kujaza thread za majungu wakati kura hampigi
Nasikia Mwigulu alitoka mbio mtupu kama alivyozaliwa na ki***pi mkononi huyo ndiye Kiongozi wa kampeni za wanawake wa CCM Igunga. Napiga picha ualivyokuwa masikini CCM kwishnei.
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
8
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 8 135
hawana Mungu hao ndiyo maana wanafanya pasi na hofu
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Nashauri wakereketwa wa CHADEMA mngeichapisha hii habari kwenye flyers na kuigawa huko igunga, maana haiwezekani juhudi kama hizi za kamanda zikaishia humu humu JF.
Mbona magazeti tayari yako kule mbali na baadhi CCM kuyanunua na kuyachoma moto lakini jamii inayo na kesho tani nzima ya magazeti inaelekea kule sema kingine, ingekuwa enzi za gazeti moja la Uhuru sawa.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
kwani alim baka?
si wote wau wazima wanajua wanachokifanya?

hivi tukianza msako wa nani mwaminifu na nani sie,nani atabaki????
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
831
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 831 280
Mbona magazeti tayari yako kule mbali na baadhi CCM kuyanunua na kuyachoma moto lakini jamii inayo na kesho tani nzima ya magazeti inaelekea kule sema kingine, ingekuwa enzi za gazeti moja la Uhuru sawa.
Wewe magwanda gazeti nia flyer ni vitu viwili tofauti, chapisheni flyers mkagawe bure hayo magazeti wenzenu hawana hela ya kuchangia ukoo wa Mbowe na Mtei.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Wewe magwanda gazeti nia flyer ni vitu viwili tofauti, chapisheni flyers mkagawe bure hayo magazeti wenzenu hawana hela ya kuchangia ukoo wa Mbowe na Mtei.
Huna lolote mtetee mzinzi mwenzako si ndio zenu.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Wewe magwanda gazeti nia flyer ni vitu viwili tofauti, chapisheni flyers mkagawe bure hayo magazeti wenzenu hawana hela ya kuchangia ukoo wa Mbowe na Mtei.
Kweli akili yako kama signature yako .A great thinker hawezi kuja na signature hiyo , this is Mwiguku type yaani ma akili mengine sijui vipi .
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,409
Likes
641
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,409 641 280
A political leader should be the one with integrity and of high moral value. I miss those fundamental qualities in most of our leaders. If cornfirmed he has just operated within the "current standards"
 

Forum statistics

Threads 1,235,122
Members 474,351
Posts 29,212,650