Chidi Benz kutoboa pua imekaaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chidi Benz kutoboa pua imekaaje?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mpigaji, Apr 27, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anaonekana hapa Channel Ten Tigo Music Express akiwa kaweka kipuri puani!Anakiri kuwa katoboa pua mara mbili kwa sababu mara ya kwanzi iliziba!Jamani mwanaume anatoboa pua na kipuri juu!!
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,367
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    ukiona manyoya"jua kaliwa"
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,046
    Likes Received: 6,490
    Trophy Points: 280
    Mwana siyo riziki.
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,613
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wasanii wa Bongo hao!!!! kazi yao kukosoa kazi ya Mungu tu. Wengine kutwa kuvaa uchi kama akina LULU! Sijui ni kwa nini hata wanaume mnawatongoza? Aibu tupu?
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,143
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    labda alienda pemba
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,721
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Juzi nilimsikia Sued Mwinyi wa TBC1 akijibu swali la mwenzake kuhusu Wachezaji soka wa Tanzania wanaweza kujifunza nini kutoka kwa wenzao wa Ulaya; alijibu kwa kejeli sana kuwa wachezaji wetu wanaiga miondoko na uvaaji tu,si zaidi ya hayo!
     
  7. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,928
    Likes Received: 1,461
    Trophy Points: 280
    Na waswahili wa Pemba wanajuana kwa vilemba vyao....kutoga pua,mwanaume!
     
  8. c

    chilubi JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 3,028
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Wapemba hawatoboi pua acheni upotoshaji, labda ungesema wapemba wanawashughulikia watu wanaotoboa pua ningekuelewa!

    Chidi benzi amekuwa shoga tu saivi, mwanaume wa kweli hatoboi pua!
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,627
    Likes Received: 9,838
    Trophy Points: 280
    we unashangaa hilo
    hebu cheki huyu nae...
    afande_sele.jpg
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Chidi ni mshamba.
    Mi nilikuwa namwona mjanja kumbe ***** tuu.
     
  11. U

    Utamuwapipi Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    jamaa kama sijakosea kumsikia nimemsikia akisema amefanya hivyo kwasababu MAMA yake ametoboa,tena kasisitiza kwa tabasamu,TAFAKARI,CHUKUA HATUA!!
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,144
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    siungi mkono tabia za wanaume kutoga masikio na pua lakini la kuwaunganisha wote kuwa ni mashoga nadhani ni kuwa irrational na kwenda kinyume na misingi ya u great thinker.
    Kuna ambao wanavaa za sumaku bila kutoga
    OTIS
     
  13. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    unastaajabu kondoo kuwa na mkia mnene
     
  14. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    sio kila anayetoga pua au sikio ni shoga huko ni kufikiri kimasaburi
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa, baadhi ya mashoga hawatoboi masikio wala pua.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,267
    Likes Received: 19,407
    Trophy Points: 280
    Usishangae unaweza kuja kumkuta yuko bungeni na kawa mbunge
     
  17. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bangi mbaya,angalia alivyoshika hiyo kitu yake.
     
  18. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili ni tatizo hili nadhani,ni siri kubwaa
     
  19. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ameichafua hiphop,ofkoz anaweza kua punga mshkaji msimwamini sana
     
  20. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,188
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Wekeni na picha ya 2PAC.. Inamaana nae alikua Punga?
     
Loading...