Cheusimangara popote ulipo nakutafuta


babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,418
Likes
1,894
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,418 1,894 280
Cheusi namtafuta kwa udi na uvumbi,yeyote mwenye mawasiliano naye ani-pm amapopote ulipo maa nicheki kule pm tuwasiliane plz.muhimu sana
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
avatar yako nzuri.....BABU unaendesha kigari?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Alishapata mchumba na anaolewa very soon!
Anasoma PM za Business TU, hataki tena mapenzi!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Cheusi namtafuta kwa udi na uvumbi,yeyote mwenye mawasiliano naye ani-pm amapopote ulipo maa nicheki kule pm tuwasiliane plz.muhimu sana
mmmmmmmh!....hamna kitu hapo,
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Alishapata mchumba na anaolewa very soon!
Anasoma PM za Business TU, hataki tena mapenzi!
Mwambie bana PJ mi mwenyewe BF wake wa JF kanibamiza chini bila hata huruma wajameni,lakini ndio maisha namtakia kila la heri huko alipo.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,346
Likes
4,828
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,346 4,828 280
Yupo kwenye maandalizi ya harusi....
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
J1-8/9/2011 ndo harusi yake
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,740
Likes
47,491
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,740 47,491 280
Cheusi namtafuta kwa udi na uvumbi,yeyote mwenye mawasiliano naye ani-pm amapopote ulipo maa nicheki kule pm tuwasiliane plz.muhimu sana
mtu wako huyu apa amefanya hair planting:
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Mwambie bana PJ mi mwenyewe BF wake wa JF kanibamiza chini bila hata huruma wajameni,lakini ndio maisha namtakia kila la heri huko alipo.
<br />
<br />
kumbe cheusi bi mkubwa!!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Nimesoma Ujumbe wako... badala ya kukutaarifu moja
kwa moja nimeona niombe ruhusa kwake kwanza...
Na kasema She is busy with her Love... Hivo
anaomba msimbughudhi kwa sasa....
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,418
Likes
1,894
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,418 1,894 280
Nimesoma Ujumbe wako... badala ya kukutaarifu moja kwa moja nimeona niombe ruhusa kwake kwanza... Na kasema She is busy with her Love... Hivoanaomba msimbughudhi kwa sasa....
umesomekaukimwona kamwambie bk anakutafuta kabla hajakata roho akupe ujumbe wako alopewa na mungu
 

Forum statistics

Threads 1,238,349
Members 475,888
Posts 29,317,826