Chepukeni lakini mtutunzie heshima zetu

Chepukeni lakini mtutunzie heshima zetu

kupuu apuuu kuku akipuuu bata kachora ramani! sisemi kuwa ni sawa ila hz mbn ni za kiumeni zaidi kuliko kikeni? ehenhenhe
MIE NDO HUWA NASHANGAAGA SANA UTAKUTA KITU MWANAMKE AKIFANYA KINAKUWA ISHUU ILA AKIFANYA MWANAUME ETI NI KAWAIDA. Mie kuna mkaka tunafanyanae kazi kila siku kumnanga mkewe afu mbaya zaid anaowaambia wanasema mkewe yuko ivi mara vile ama hivi yaani ni shidaaaaaaaaa........... Mie huwaga najisemea kwamba tukikutana tunakutana kimjini mjini na tukiachana ni ivo vio hunijui sikuji no strings or ties lolest! Best approach ni maujinga mwenza wako baki nayo na sitaki kuyasikia likewise mimi msina muda wa kubluff juu ya wangu akhuu
 
Hata wanaume huwaponda wake zao na kueleza madhaifu yao kwa vimada.......

Hapa ni kwa wachepukaji kutosema yanayoendelea kwenye ndoa zao

Ila dawa ni mke na mume kuacha michepuko
 
jitihada zake zote zimegonga ukuta kakutangazia ubaya kwa majirani zako mara hivi mara vile kutengana kwenu kusiwe chanzo cha uhasama

ottu jazz piga ua
 

Policies za kampuni na organization nyingi zina ruhusu kufanya udukuzi kwa employees bila kutoa taarifa, kama nilivyofanya.
Mimi huko pote sipajadili ila ningeenda kujua uhalali wa kisheria kuingilia mawasiliano ya wafanyakazi.

Je inahusu vitu na vifaa vya kazini tu?
Je wafanyakazi wote wanakuwa na uelewa kuwa hivyo vichunguzi na udukuzi vipo na ni haki ya mwajiri?
Wajuzi nijuzeni.
 
Mwanamke anayemponda mumewe kwa mchepuko jua huyo mwanamke ni dhaifu kupita maelezo. Wanaume tuwe makini hasa hao tunaochepuka nao.
 
Hata wanaume huwaponda wake zao na kueleza madhaifu yao kwa vimada.......

Hapa ni kwa wachepukaji kutosema yanayoendelea kwenye ndoa zao

Ila dawa ni mke na mume kuacha michepuko

Naam,Habari ndio hiyo!!
 
Wanawake wachepukaji, jamani jaribuni kutunza heshima na siri za mambo ya ndani kwenu. Una mwambia mchepuko wako udhaifu wa mume wako ili iweje?

Nilikuwa nafanya udukuzi katika mfumo wetu wa mawasiliano ofisini kwetu. The Big boss aliniomba ni screen emails zote zinazoingia na kutoka nje ya domain ya ofisi. Basi weekend hii ndo nilikuwa nazipitia kufind out na kuna mambo ambayo boss alikuwa ana hisi.

Nikakumbana na mawasiliano ya dada mmoja na mchepuko wake. Tobaa dada kamponda mumewe ile mbaya. Yaani hata kama ni kuoza kwa mapenzi thats too much. Halafu na mjua mumewe kwani huwa anakuja kumchukua job mara moja moja.

He is a descent guy, nimepatwa hasira utafikiri mimi ndo nimedhalilishwa.

Halafu kwa nini utumie E mail ya ofisi kwa mambo binafsi? Unafikiri ndo salama?

Policies za kampuni na organization nyingi zina ruhusu kufanya udukuzi kwa employees bila kutoa taarifa, kama nilivyofanya.

Huyo mwanamke ana lengo lake kwa huyo mwanamme anataka,na huyo mwanamme nae pia anadanganywa sababu kama anaweza kumsema mumewe wa ndoa seuzi wewe mzinzi mwenzie...
 
Asee,we jamaa umenifurahisha sna,nilposoma hik kibwagizo had roho yng imesuuzika,nimekmbuka mbal sna.
 
Mabwe.ge hao wako wengi sana...ndo,maana nyumba ndogo haziishi..

asante mkuu,na hilo ndo linazifanya nyumba ndogo kuwa na kiburi mbele ya mke...huwa najiuliza sasa ukishamwambia nyumba ndogo/mchepuko matatizo ya mke wako, yeye ndo atayasolve?ni kutokuona mbali na kuwa mbea tu...
 
Pole kweli inaumiza na kuchefua..maisha ya leo wengi wanaona ndio style ila ni ubatili mtupu..hii iko pande zote.
 
  • Thanks
Reactions: kui
Mi navoona hasa hasa wanaume ndo wanafanyaga hivo zaidi ya wanawake. Ili mwanamke ampende utakuta mwanaume anamponda sana mkewe, mara ooh sijui kwanini niliwahi kuoa si ningekuoa wewe, mara oh mke wangu huwa hanifanyii hivi nk
 
ila na mijianaume huwa inaponda sana wake zao... Utakuta mwanaume anakuambia yule mwanamke nilimuoa tuu kwa bahati mbaya sijui ilitokea hivi na vile ikabidi nimuoe....Au kila nikirudi nyumbani oohh mkewangu hivi nipo nae tuu sababu ya watoto..

ACHENII HII TABIAA

Yeah ni kweli illuh na jamadume kama hilo lisilomuheshimu mkewe sitaki ata kuliona unajua wanawake wengine wanaona sifa sana mwanamke mwenzie kupondwa anajiona yeye ndio ka win sana wapiiiiii ipo siku akipata mwengine nae atapondwa vile vile........
 
Last edited by a moderator:
Mimi huko pote sipajadili ila ningeenda kujua uhalali wa kisheria kuingilia mawasiliano ya wafanyakazi.

Je inahusu vitu na vifaa vya kazini tu?
Je wafanyakazi wote wanakuwa na uelewa kuwa hivyo vichunguzi na udukuzi vipo na ni haki ya mwajiri?
Wajuzi nijuzeni.
Ni halali na kwenye mikataba inakuwepo. Ni vifaa na mawasiliano ya kikazi pekee. Email ya ofisi unapewa kwa ajili ya kusaidia mawasiliano ya kazi na si vinginevyo.
 
Wanawake wachepukaji, jamani jaribuni kutunza heshima na siri za mambo ya ndani kwenu. Una mwambia mchepuko wako udhaifu wa mume wako ili iweje?

Nilikuwa nafanya udukuzi katika mfumo wetu wa mawasiliano ofisini kwetu. The Big boss aliniomba ni screen emails zote zinazoingia na kutoka nje ya domain ya ofisi. Basi weekend hii ndo nilikuwa nazipitia kufind out na kuna mambo ambayo boss alikuwa ana hisi.

Nikakumbana na mawasiliano ya dada mmoja na mchepuko wake. Tobaa dada kamponda mumewe ile mbaya. Yaani hata kama ni kuoza kwa mapenzi thats too much. Halafu na mjua mumewe kwani huwa anakuja kumchukua job mara moja moja.

He is a descent guy, nimepatwa hasira utafikiri mimi ndo nimedhalilishwa.

Halafu kwa nini utumie E mail ya ofisi kwa mambo binafsi? Unafikiri ndo salama?

Policies za kampuni na organization nyingi zina ruhusu kufanya udukuzi kwa employees bila kutoa taarifa, kama nilivyofanya.
tupe mfano mkuu wa hiyo email utapata thawabu
 
Nshasemaga humu hakuna watu wambea kama watu wa IT...
Back to the topic, wanawake wanakuwa na tabia ya kubonda waume (na ma ex) kwa sababu wao wanatofautisha love na sex...
Ukiona unachitiwa na mkeo chances are umeshakuwa deleted rohoni mwake...

Muwapende na kuwa care wake zenu ili wasitekwe kihisia na smooth operators ambao wako everywhere nowadays...

Tofauti na wanaume ambao wengi upiga mechi za mchangani na bado ku maintain love kwa wake zao...ukiona mkeo anakuchiti wewe kaa chini ulie...maana mawazo na akili vyote vinakuwa kwa mchepuko...

we nae mmbeya kweli,yaani mambo ya ofisini tena siri kama hizo unazileta jf....anyway,hivi hujawahi kufikiria kuwa mkeo nae huwa anakuponda kwa mchepuko wake?tena huyo uliyeona ni nafuu,yaani we ndo unapondwa hata.....ina unafuu
 
Kwani nimetaja jina la mtu hapa au sehemu ya kazo? Akijijua ndo vizuri aache tabia hiyo. Mchepuko wa muda mfupi, ukiachana nae bado utaendelea kuwa na mume wako. Chepuka responsibly
hujui kuwa anatafuta kumkoleza aonekane jamaa anaweza oohoo....
 
Back
Top Bottom