Ab-Titchaz
JF-Expert Member
- Jan 30, 2008
- 14,630
- 4,267
asante mkuu Ab-Titchaz; mimi mchango wangu kwenye jukwaa hili unajulikana sana; tuliwaonya wapinzani kwamba IT'S NOT OVER...sisi ndo timu ya PRESENT TENSE.
nimefurahi sana siwezi kuongea ..
cc; Mentor, Ntuzu, Kalou, na wengine..:smile:
asante mkuu Ab-Titchaz; mimi mchango wangu kwenye jukwaa hili unajulikana sana; tuliwaonya wapinzani kwamba IT'S NOT OVER...sisi ndo timu ya PRESENT TENSE.
nimefurahi sana siwezi kuongea ..
cc; Mentor, Ntuzu, Kalou, na wengine..:smile:
yaani hii game ilivyokwisha nilikuwa nawaza kauli watakazotoa Ntuzu @agosti8 na special one!!!!!
Kwa kawaida yng Mimi hua naongea kabla ya game na kutoa ufafanuzi wng Zaidi! Lkn baada ya game km hivi niongee nini tena na wakati vitendo vinajieleza? Kile tumekua tunasema ndio kimetokea!
Km tungekua tumefungwa ndio ningeweza kutoa maelezo kwamba Kwanini tumepoteza!? Lkn niko hapa kwaajili ya kuwashukuru wote!
Pamoja sn Mkuu!
Kwa kawaida yng Mimi hua naongea kabla ya game na kutoa ufafanuzi wng Zaidi! Lkn baada ya game km hivi niongee nini tena na wakati vitendo vinajieleza? Kile tumekua tunasema ndio kimetokea!
Km tungekua tumefungwa ndio ningeweza kutoa maelezo kwamba Kwanini tumepoteza!? Lkn niko hapa kwaajili ya kuwashukuru wote!
Pamoja sn Mkuu!
...THE MONSTER...
Patrolled the midfield alone during the second half.
All over the field..he was!
Assisted the first goal...
Eeeh basi chelsea mtajidaiiii...hongereni bana nyie wajivuni leo.
aione invisible et al.
Hongereni sana wazee wa kupaki fuso,Jose is the master of big games