Naheshimu maoni yako ila mimi nilivyoona Sancho form yake ilikuwa chini almost muda wote wa mechi
Enzo sijui sana kama alichoka ila Neto hata kama angetolewa ila Jackson naye alistahili. Sancho ndie mwenye rating ya chini kuliko wachezaji wote jana. Kocha pia alichangia kwa asilimia kubwa Chelsea kuachia points 3 kwenda kwa Fulam. Anatakiwa aweke utamaduni wa kufanya sub kuanzia dakiak ya 60 na kama kuna wachezaji form sio nzuri immideately baada ya HT abadili wachezaji. Pia jana kwenye benchi kaweka wachezaji wa hovyo, makipa wawili na wengine haijulikani nini kimewasibu
Gusto hayuko kwenye form tusijisahaulishe pia hapo
Mwanzoni mwa League alikua anayafanya sub mapema kabisa half time tu anatoa mtu.Naheshimu maoni yako ila mimi nilivyoona Sancho form yake ilikuwa chini almost muda wote wa mechi
Enzo sijui sana kama alichoka ila Neto hata kama angetolewa ila Jackson naye alistahili. Sancho ndie mwenye rating ya chini kuliko wachezaji wote jana. Kocha pia alichangia kwa asilimia kubwa Chelsea kuachia points 3 kwenda kwa Fulam. Anatakiwa aweke utamaduni wa kufanya sub kuanzia dakiak ya 60 na kama kuna wachezaji form sio nzuri immideately baada ya HT abadili wachezaji. Pia jana kwenye benchi kaweka wachezaji wa hovyo, makipa wawili na wengine haijulikani nini kimewasibu
Gusto hayuko kwenye form tusijisahaulishe pia hapo
Kocha anakwambia madueke hakuwepo hat kwenye bench due to technical reasonsMwanzoni mwa League alikua anayafanya sub mapema kabisa half time tu anatoa mtu.
sasa hivi kawa mzito anachelewa mpka dakika ya 70
na sub nyingi sasa hivi anafanya hazina mashiko .
Mfano hizi mechi mbili za mwisho, sub zote alizofanya hazijamlipa zaid zimekuja kuua kabisa mashambulizi ya Team.
Mtu kama Nkunku sio striker hana Energy ya kupress kama Jackson kwanini usimuingize Guiu?
Unamuweka Madueke nje alaf bench anamuweka Tyrique George chengine unaforce Gusto Ashambulie kama n10 huku Neto anakaba kama Wingback
Maresca anazinuguaKocha anakwambia madueke hakuwepo hat kwenye bench due to technical reasons
Kweli hata mie sancho hakuna mchezaji mjinga kama yuleKocha mpuuzi sana, yaani amemtoa jackson kamungiza Nkuku wakaanza kudefend, si angeingiza beki kabisa. Halafu kagoli kamoja unadefend vip manina. Peleka moto
Aliemleta Sanchoka chelsea akamatwe popote alipo.
We nae jiheshimu basi halafu heshimu wapinzani wako tena kuwa na aibuKenge kabisa
Usikasirike.Kweli hata mie sancho hakuna mchezaji mjinga kama yule
We nae jiheshimu basi halafu heshimu wapinzani wako tena kuwa na aibu
Ww kocha wako yupo na wachezaji ss ni mwaka wa 5 hana anachokifanya zaidi ya kucheza cheza kama mjina na hajui anataka nni hakuna mafanikio zaidi ya kushika top 4 watu wanakuja kufanya na kuchukua makombe ww na timu yako na mtaani mcheza chela hovyo ona aibu basi hata kma kutania muda mwingine ongea ki mpira timu yako mbovu Chelsea ni bora sana kwa muelekeo unaokwenda
Papaa Boyle ,mutu ya mavumba ya kutoshaTaarifa za ndani zinasema baada ya miezi 4 Tajiri Miluzi ameingia rasmi ofisini Stanford Bridge. Ujio wake ni kwa sababu dirisha la usajili linakaribia kufunguliwa.
Kwa mujibu wa vyanzo vya ndani kabisa, vinasema kwamba kuna nguvu kubwa inatumika kumshawishi Tajiri Miluzi aachane na mpango wa kutaka kusajili Wachezaji 7 wapya dirisha la January.
View attachment 3187180
Mmezoea kuuzia magalasha kwa wengine,sasa nadhani mnaona maumivu yakeKocha mpuuzi sana, yaani amemtoa jackson kamungiza Nkuku wakaanza kudefend, si angeingiza beki kabisa. Halafu kagoli kamoja unadefend vip manina. Peleka moto
Aliemleta Sanchoka chelsea akamatwe popote alipo.
Chelsea bado ina wachezaji wazuri mtakuja tu, ngoja dirisha lifunguliwe ujionee foleni ya timu zikija kwa mkopo na kununuaMmezoea kuuzia magalasha kwa wengine,sasa nadhani mnaona maumivu yake
Nilichek game lao dhidi ya arsenal aisee hawa madogo wanaweza kutushangaza keshoKesho tuna kibarua kizito vs Ipswich
Sidhani mana kwan lavia amecheza kwenye game ngapi tukapata ushindi na hajacheza kwenye game ngapi na tumepata ushindi.Na sasa hivi magoli yamekauka mpaka pale Lavia atakapo rudi uwanjani.
Lavia uwa akicheza na caicedo hapo kati mpira ya kufunga nafasi uwa hazipatikani. Labda caicedo acheze namba mbili alafu agusto asicheze. Yani caicedo awe ana invite kwenye kiungo wawe wanakuwa watatu ndio uwa tunafunga. Bila uwepo wa Enzo mipira haiendi mbeleMi naona kama Lavia akiwepo kiungo inatulia na Enzo anakuwa free kupanda juu kutengeneza mashambulizi.
Hata hivyo timu bado ina mapungufu mengi.
Goli limetokea upande wake alikuwa yuko mbele amechelewa kurudi,watu wamepiga klosi kamba.Sidhani mana kwan lavia amecheza kwenye game ngapi tukapata ushindi na hajacheza kwenye game ngapi na tumepata ushindi.
Kwenye game la Everton wengi walisema cucurela ndie engine ya timu, ila amerudi kwenye game la fulham ndo tukalambwa kabisa.
Masha biki sisi tunasahau mapema, wakati ule Lavia anacheza ndio timu ilikuwa inastrugle kufunga magoli. Hadi Enzo aliporudishwa ndipo Chelsea ikaanza tena kufunga. Lavia hana msaada mkubwa kweenye mashambuilizi. Lavia yeye analeta balance nzuri zaidi kwenye kiungo na kuwafanya Caicedo na Enzo kucheza kwenye box2boxNa sasa hivi magoli yamekauka mpaka pale Lavia atakapo rudi uwanjani.
Premier league sio la liga au bundas liga, hamna alio jua au kuatabili kwamba mancity angeweza kua nafasi ya saba hata kabla ya round ya kwanza bado. nani angejua kwamba mancity angetafuta hata sare kwa astoni villa.
Premier mpaka ubakize mipira miwili ukiwa unaongoza kwa zaidi ya point 7, ndo utangazwe ubigwa, Liverpool akianza kuboroga atashangaa tuombe asipate majaraha na uchovu kwa wachezaji wake, lla bado atakae shida Premier ukiondoa Chalsea ambao haiko kwenye tittle race, tukivhukua ni Bonus tu kwetu na uzembe wa Liverpool na mancity, Mancity, bado najipa nafasi, ila kwa Arsenal sio rahisi.