Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Uyu Luka na Toni wanajua afu wanakeraa
Chelsea imepigwa na Wolves na timu chungunzima zinatamani kucheza nayo afu unaisifia hii Real Madrid kwa lipi?

Ile Real Madrid ya kina Ronaldo 2013 ingepiga hii Chelsea hata 10 - 0.

USILOJUA:

Man City wanatamani sana wacheze na Real Madrid ilipize kisasi cha 7 - 0.

Nimekaa pale [emoji117][emoji87].
 
Madrid tukirudi kipindi cha pili tunafanya comeback, itakuwa 3:0
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…