Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Game ilikua komedi. Two clowns fighting you dont see shit you only see two clowns swaying left to right with no shit in between.

Mmeonewa na VAR? Get used to it, na mshua ndiyo anaondoka inabidi muweke timu sokoni.
 
Game ilikua komedi. Two clowns fighting you dont see shit you only see two clowns swaying left to right with no shit in between.

Mmeonewa na VAR? Get used to it, na mshua ndiyo anaondoka inabidi muweke timu sokoni.
[emoji90][emoji90][emoji90][emoji90][emoji90]Game ilikuwa komedi Ile? Trash from a gooner

Sent from my CPH1923 using JamiiForums mobile app
 
Poleni sana Chelsea
Mlipigana sana ingawa VAR ndiyo iliwasaidia kufika kwenye penati,lile bao la Matip ni bao halali
Mwaka huu hamtapata kombe lolote
Mbona tushapata au kombe lipi unalomaanisha.

Van dijk interfering with play before the ball reached Matip kwa kumzuia james
 
Game ilikua komedi. Two clowns fighting you dont see shit you only see two clowns swaying left to right with no shit in between.

Mmeonewa na VAR? Get used to it, na mshua ndiyo anaondoka inabidi muweke timu sokoni.
Kwamba game ilikuwa comedy aisee mashabiki wa arsenal bhana, ushabiki huwamnaweka mbele

Penda mpira kabla hujapenda tim,
 
Goli la Matip ilikuwa wazi, VVD alimzuia James asiweze kumove na ndio maana lilikataliwa
Wewe sasa tuambie la Lukaku lilikataliwa kwa basis zipi
Mstari ulionyesha alizidi
 
Kwenye Carabao match dhidi ya Southampton Keppa alituokoa na mikwaju ya penati.

Watu ni wehu, wameangalia tu match ya jana halafu wanatoa Judgement juu ya sub ya Keppa.
 
Kwenye Carabao match dhidi ya Southampton Keppa alituokoa na mikwaju ya penati.

Watu ni wehu, wameangalia tu match ya jana halafu wanatoa Judgement juu ya sub ya Keppa.
Southhampton carabao
Aston villa carabao
Villareal super cup

Zote hizi Kepa katuokoa kwenye penalt, Haters ndio wanaongea
 
Poleni sana Chelsea
Mlipigana sana ingawa VAR ndiyo iliwasaidia kufika kwenye penati,lile bao la Matip ni bao halali
Mwaka huu hamtapata kombe lolote
Wewe hujui sheria za football JUST SHUTUP itapendeza zaidi
 
Kwamba game ilikuwa comedy aisee mashabiki wa arsenal bhana, ushabiki huwamnaweka mbele

Penda mpira kabla hujapenda tim,
Ulianza kupenda mpira mwaka gani hadi ukaipenda chelsea hiyo 2009?
 
Naona Keppa kawatoa kimasomaso.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…