[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] isikize hii kenge, yaani leo kubahatisha draw na liver ndio mnaleta jeuri???Pole sana. Man City amfunge Chelsea? Chelsea ni moto wa kuotea mbali ni club Bingham na bora Duniani mkuu. Chelsea siuo Arsenal.
Hujitambui ww kati ya Chelsea na Liverpool nani kashindwa kumfunga mwenzie game ya kwanza tupo pungufu kashindwa ya pili anagoal 2 mkononitaito kontenda mnashindwa kumfunga livakuku ambae anachechemea
Htufai over kifupiTuendelee na ile episode ya LUKAKU, je adhabu imeisha au bado ianendelea?
Chelsea hatoki top 4 Baki na husda zako huko....Next game tarehe 15 wana Man City halafu anakuja Tottenham.
Hapo kuna sare moja na kipigo kimoja.
Hawa Europa inawahusu kabisa msimu ujao.
Tena sana na kam hawajamaa majeruhi yangekuwa si ya mara kwa mara hatarWameivuruga kabisa Liverpool leoView attachment 2066454
Acha woga, hata timu iklifungwa unatakiwa kuwa mwanaumeDah ebhana weee em nipeni matokeo apo nilikuwa chimbo nimebana mbupu
Goli likishaingia ni hatari ila lingepanguliwa hasa na Mendy ingekuwa stori nyingine, posture yake haikuwa ya kigolie, wewe kamuangalie Mendy againKarudie kuliangalia hilo goli. Salah aliwadanganya wakapotea maboya. Chalobah kile kichwa sijui alitaka kuvumbua nini. Ila kwenye kufunga hata angekuwa Buffon angeweza kufungwa tu. Salah ni hatari yule raia!
Jifunze kutoa opinion mkuu bila kutumia abusive language. We have to respect each other.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] isikize hii kenge, yaani leo kubahatisha draw na liver ndio mnaleta jeuri???
Tena mkiendelea kuleta zereu mnapigwa gemu zote mbili sio draw tena kenge wa darajani nyinyi.
City wameshachoka, mechi za hivi karibuni wamekuwa wakishinda kwa bahati, tukienda na mentality ya leo na Kante, Kova wakiwa wazima city atatoa droo ndio ushindi wakeNext game tarehe 15 wana Man City halafu anakuja Tottenham.
Hapo kuna sare moja na kipigo kimoja.
Hawa Europa inawahusu kabisa msimu ujao.
Liverpool leo hata kwenye vitanda vyao wanamshukuru Mungu. Hakuna siku Liverpool wamebutua kama leo, kama sio mistakes za mabeki zetu Liver leo angelala chali darajani. Chelsea baada ya goli mbili waligeuka mbogo hadi mpira uishe[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] isikize hii kenge, yaani leo kubahatisha draw na liver ndio mnaleta jeuri???
Tena mkiendelea kuleta zereu mnapigwa gemu zote mbili sio draw tena kenge wa darajani nyinyi.
Mendy kuna wakati anaboa, hata goli la Salah hakuweka juhudi yeye na Alonso na Chalobah.
Mchezaji akishakuwa mzuri haina maana ataendelea kuwa mzuri wakati wote. Yule Mendy wa mwanzo wa msimu si huyu wa sasa. Yule Mendy aliyetupa UCL sio huyu wa sasa, labda kama wewe hufuatili kwenye details
Tuendelee na ile episode ya LUKAKU, je adhabu imeisha au bado ianendelea?
Tumewaburuza hapo darajani with 0 shots ona Target sijui unataka kusema Nini [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]City wameshachoka, mechi za hivi karibuni wamekuwa wakishinda kwa bahati, tukienda na mentality ya leo na Kante, Kova wakiwa wazima city atatoa droo ndio ushindi wake
Kutoka kwenye press ya tuchel kabla ya match. Naona kama watayamaliza hivi.Tuendelee na ile episode ya LUKAKU, je adhabu imeisha au bado ianendelea?
Wazeee mmebana Kende mpaka Pulisic anakosa goal yeye na kipa.Nani haiogopi chelsea? [emoji1787][emoji1787][emoji1787] Tunawachemsha supu tunawanywa.
Tukikupigia mpira kama tuliompigia liver leo hitokiTumewaburuza hapo darajani with 0 shots ona Target sijui unataka kusema Nini [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Game ya arsenal tulikuwa na uchovu Kwan tumekaa siku mbili tu tunakutana na arsenal ambayo imekaa wiki nzima haijacheza inafanya training ya kumfunga city [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Bado arsenal akala kichapo .....
Sembuse Chelsea ....keeep watching
Huyu jamaa bhana hahahahah“That was a good comeback by Chelsea, but I can’t lie the comebacks in Milan are always better. I want to go back and watch more comebacks.” View attachment 2066511