[emoji1787][emoji1787][emoji1787] kabisa mkuu wao wakipoteza wanaanza lawama zisizo kua na maana eti wanamlaum Mendy mara Jorginho mara kocha, Sema tu walipelekewa moto hadi wakapoteana uwanjani, walitucheka sisi kupigwa 3:2 na wao yamewakuta watulie tu. Mbona sisi huwa tukifungwa huwa tunatulia tu? Kama lawama nizamtindo alafu tunavuta pumzi tunasubiri next match.Wanatafuta vizingizio, wachezaji wao ni wa kawaida sana kushinda mechi chache wamejiona wao wana world class player.
Hicho kipindi cha kupoteana kwenye kila timu kipo hao ndio hawajui tu.
Hauwezi kushinda mechi zote wala kuongoza ligi mwanzo mpaka mwisho wa msimu.
Sasa mashabiki wa chelsea hawataki hayo mambo ya kupokezana.
Wanataka wawe wanamuweka Kepa na ndipo watakapo kuwa wanaoga magoli [emoji16][emoji16][emoji16]Mkuu hawa rent boyz bado Epl hawaijui vizuri,sasa hivi akili zitawakaa sawa yaani walikuwa wanaamini watakaa juu hapo mpaka ligi iishe kitu ambacho akipo.
Sasa hivi naona wamechoka hata wachezaji wao maana hata mendy anaonesha dalili zote.
Sasa hivi kufungwa magoli machache wataacha kuongea maana wako sawa na man city.
Swala la upepo kukata liko kwa kila timu,ni swala la muda tu naona saizi imefika zamu ya chelsea. Sasa mashabiki hawataki kukubali
Umesha sema tulikuwa ila haikuwa [emoji23][emoji23][emoji23], vp westham wanasemaje kwani?Hahahah na bahati yenu.... Mlikuwa mnaenda sare.
Km kante na Kova watakosekana mpk hizo game basi ..NI kweli usemachoHUWEZI kuachaa kufungwaaa tena Kati ya timu hizi Southampton, Brighton,Wolves au Aston villa.Ushindi wako utakuwa draw
Sasa na we umeongea nn!!...Chelsea mpk sasa msimu huu michuano yote kafungwa mara 3 ktk mechi 10+ ..Vs juve , Vs city na westham ....Afu hizo mechi zilizobaki alikuwa anafanya nn? .... Yaan chuki hizi [emoji1787][emoji1787]Mnavolalamikiana mtasema mnashindaga kila siku au mmesahau hizi ndy miezi zilizo mshinda lampard.
All in all kichapo kiendeleee.
Wanataka wawe wanamuweka Kepa na ndipo watakapo kuwa wanaoga magoli [emoji16][emoji16][emoji16]
Kante ni shoga tu aunzwe achukuliwe Jonas mkudeMmeanza kuchanganyikiwa sasa, Kante amecheza leo?
Na bado, sasa hivi tunavizia kwenye mshono tu.
Man City alishawapasua darajani bado anawapasua tena hapo EtihadKuna watu waliamini hatutofungwa?
Kama ile Barcelona ya moto ilifungwa na Osasuna! sisi ni nani tusifungwe?
Bayern ya moto imeshapasuliwa mala mbili na vitimu vya kawaida kabisa, Chelsea ni nani asifungwe?
Binafsi nashukuru tumefungwa leo maana huenda tusifungwe tena!
Kwenye kufungwa ndio kwenye kulekebisha makosa.
ngumu sana hiyo.Man City alishawapasua darajani bado anawapasua tena hapo Etihad
Kwa kikosi gan mlichonacho au uwezo gani ....pumzi yenyewe imeshakata [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]saizi tunawabonda nje ndani ...hata tukikutana fa ,uefa hata mtaani ni kuwachapa tu ,hakuna namna.....ngumu sana hiyo.
Kwa kikosi gan mlichonacho au uwezo gani ....pumzi yenyewe imeshakata [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]saizi tunawabonda nje ndani ...hata tukikutana fa ,uefa hata mtaani ni kuwachapa tu ,hakuna namna.....
Tuliwaambia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Lukamavi.
Epl kugumu sana sio Italy pale.
Cheki hii ng'ombe kwani klopp anamifumo mingapi toka amekuja liverpool ? Unatumia base gani kusema amesomeka wakati tofauti yake na wa kwanza ni chini ya point 3Huyo alishaanza kusomwa mbinu zake ukijumulisha na mfumo wake mmoja Kila game ndo kabisaa Afuu na first eleven yake Ileile kila game kitu kinacho fanya overloaded Kwa wachezaji na kusababisha idadi ya injuries kuongezeka,