Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Tangu hizo takataka za top 4 ziwe zinaanza kila mechi tumekuwa tukibahatisha matokeo na leo bahati haikuwa yetu. Hii iko wazi, pale gap itakapoongezeka ndio mtaelewa nina maana gani. Siajsema hao wachezaji sio wazuri, ni lugha ya msisitizo tu nimetumia na ndio maana nikayaita takataka za top 4
 
Poleni wana Chelsea fans wenzangu.

Asiyekubali kushindwa si mshindani. Nimekubali kiroho safi kushindwa siku ya leo. Vijana wamecheza kadri wawezavyo lakini point imeenda upande mwingine.

Lets focus for next match[emoji170] Chelsea foreva [emoji170][emoji170][emoji170]
 
Jorginho ndiye aliyetoa boko, lawama kwa kipa mnamsingizia bure tu
Usimtetee Mendy kabisa kama umeangalia mpira, alikuwa na golden chances mbili za kuutoa huo mpira nje yeye akang'ang'ana kuulinda kwenye miguu. Sawa primary mistake ni ya Jo lakini naye akaongezea silly mistakes. Kukosea kwa Jo hakumuachi salama Mendy
 
Na man utd siyo kweli alipasuka goli mbili ila alimfunga man utd FA
 
Wasiojua mpira utawafahamu tu
 
Cheltako [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mimi tu baada ya kuiona Chelsea vs Watford last week nikaaanza kuiona Chelsea ya kawaida na upepo umekata .....

Sasa muache wanaume waendelee na mbio pep Vs klopp

Mendy amekuwa hana lolote wataanza kumlaumu [emoji3].kipindi chao cha mpito kimefika
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ