Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kwakweli, huyo ndiye Pep. Mzee wambinu

Sent from my Infinix X693 using JamiiForums mobile app
 
Wachezaji wa man city mpira ulivyoisha wameshangilia kama wameshinda UEFA [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]inaonekana kila siku huwa mnaangalia replay ya ile Fainali
 
Peleka Moto hatari ....

Timu la kifala ,linacheza mpira wa kuvizia ,Hilo pipa lenu leo tumelipelekea motoooooooo



Pigaaa takataka zote za London zoteee

Siku zote nasemaga Chelsea ni vilaza tu ,hakuna kitu hapo ...


Mnacheza mpira wa kizaman ,mmekutana na tiktak style ya pep [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]full kuteseka haaaaaaaaaa
 
Pigaaaaaa kenge wa bluee nyie .,...


Hili sijui ni timu la wapi ,hao wachambuzi uchwara wanaoisifia chelsea ,Leo sijui wataongea Nini kudadekiii ....


Pelekaaa Moto mpaka Hilo daraja limewaaka Moto. Na kupasuka[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Magazet ya kesho

" Pep gardiola avunja daraja la Stamford bridge kwa kutumia miujiza ya Jesus "


"Pep gardiola awawashia Moto Chelsea na kumla kiboga TT"


"Pep gardiola awapelekea Moto Chelsea na kikosi chote Cha Chelsea kupoteana "


"Pep gardiola awawashia Moto kenge wa blue wa darajan na kuwanywa na Hennessy ya baridi"


[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kama sio Mendy na Silva leo ingekuwa 0-4
Form ya Kante imetuangusha leo
RLC kwa form hii anastahili kuwepo kwenye plan za TT
Kilichobaki ni ku-bounce back kwenye mechi na Southampton
Mkuu mbona unajitahidi sna kuchambua Mpira umeshindwaje kuona kuwa Jorgino ndio alikuwa weaklink leo?, alipashwa kuwa bench 1st half, Konte kecheza kuziba hayo magap
 
Kama sio Mendy na Silva leo ingekuwa 0-4
Form ya Kante imetuangusha leo
RLC kwa form hii anastahili kuwepo kwenye plan za TT
Kilichobaki ni ku-bounce back kwenye mechi na Southampton
City asingekubali kufungwa mara ya 4 mfululizo wakati huo huo alishatolewa na Chelsea kwenye FA, kufungwa EPL na UEFA.

Jana nilishawaambia wadau kuwa hii mechi ya leo ushindi kwetu ni drop yoyote.

Kiujumla City leo walikuwa vizuri tangu kipindi cha kwanza, tujipange mechi zijazo maana tulikuwa na mlima wa;

1. Arsenal

2. Liverpool

3. Tottenham

4. Man City
 
UEFA, FA, EPL.

Bado sisi ni wababe wako [emoji16]
 
Thomas Tuchel:

"Jorginho had some problems, Thiago cannot start. Maybe it is on me, I didn’t make the best choices today."

[via @btsportfootball]
 
Ulifikiri tutashinda mechi zote tutakazocheza? Hamchelewagi kumtusi kipara [emoji1787]
 
Miujiza ipi? Kwani ni mara ya kwanza Tuchel kufungwa?
 
Hata shot off target pia huna!?[emoji23][emoji23][emoji1487]View attachment 1952411
Mkuu Kama umeangalia mpira Chelsea walikuwa underdog tu ,wamepelekewa Moto kila idara ....


City wamepiga pressing moja hatari ....

Chelsea wanampira wa kizaman

Hakuna sijui kante ,wote walitepeta [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hii ndio city ninayoijua Mimi ,...

Pep akikuamulia win ,win kudadeki huchomoki......



Pigii mitiiiiiiiiii


Kenge wote wa blues sssssssss
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…