Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Labda mshinde njaa,hii ndio Epl huwezi kumfunga mtu mara 3 mfululizo.
 
Mshakazwa eehh [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Leo Manyumbu, Liverkuku, Arse8, Man Chichi na na wengine watahemuka sana humu, ngoja nione 1 1 itavyokuwa
 
Kuna timu moja tu hapa dunian ....


Manchester city

OGOPA MATAPELI[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Pep leo alimfanyia hw tuchel, city leo walikuwa bora zaidi yetu kuanzia dakika ya kwanza mpk ya mwisho plan yetu waliweza kuiua,
City wangeweza shinda goal hata 3,

Mbinu za tuchel leo ziligonga mwamba city waliweza kututawala na kuhakikisha counter zote wanaziua


Next game tuko away dhidi ya juventus the. Away to soton,
 
Pigi miti hizi takataka za darajan ...

Vunja hilo daraja la Stamford bridge ,kudadekiii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


Piga mita kante,kudadekiii ,leo nilisema nyie mbwa mtajuta kuingia uwanjan falaa nyie ...


Kante Yuko wapi ????

Rudiger ???

Hao wote pep kawatembezea motooo mkali
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…