Ice chock .. .... khe khe khe khe khe keh kheeeeeeeeeeeeeee kwa mpunga lazima mshinde bila hivyo ni bure Tor the res hawezi kufunga hadi afanye faulo khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Najua bado moyo unakuuma baada ya kuona uwanja wa kisasa umefurika si unakumbuka last time tuliwakung'uta kwa magoli matano, bado unasafari ndefu kwa mpira mnaocheza hususan mkiacha kumwaga mpunga ... . khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeee ... ... ooops chacha hii timu imejaa wauza unga, wezi na makuwadi, bado nyie waswahili mtaanza kufukuzana kama pimbi pale khe khe kheeeeeeeeeeeee.
Asante sana na wewe Pia, Chelsea inaonyesha Dalili nzuri, tatizo lipo kwenye combiantion ya umaliziaji na Hazard naona kama kasi inapungua na Torres confo chini sanaBravo kwa ushindi wa leo wakuu wa jukwaa hili!!!.....
hahahahaahhahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
breath
hahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
Bwana Viper mtotowamjini MwafrikaHalisi mu wapi mtupe hongera zetu bana..
Mlidraw na man city mkadhan ndo sisi...yule ndo Juan Mata bana...ala!
Na pale mna bahat hatuna striker ila hatuliilii kama nyie we make use of other players sa nyie oh giroud oh podolski oh hatuna striker kwan wakati wa usajili mlikua mmelala??!
Jehehe leo nna furaha mie wachumba tu nyie hamtuez bana..
Nakumbuka maneno ya Wenger nataman akajisikilize tena...hahahaha....
Viva CHELSEA...
Pole Sympathisers!!!!
Mkuu kama umeangalia game wala huez sema we nid a new coach..weakness mbili tu zimeonekana vhelsea:
Beki huku kwa iva huwa anajisahau kurudi ndo maana JT pamoja na age hajapata mshindani anajua kupanda na kurudi.
Second, striker...apo ata aje Guardiola Torres habadiliki...
hahahahaahhahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
breath
hahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
Bwana Viper mtotowamjini MwafrikaHalisi mu wapi mtupe hongera zetu bana..
Mlidraw na man city mkadhan ndo sisi...yule ndo Juan Mata bana...ala!
Na pale mna bahat hatuna striker ila hatuliilii kama nyie we make use of other players sa nyie oh giroud oh podolski oh hatuna striker kwan wakati wa usajili mlikua mmelala??!
Jehehe leo nna furaha mie wachumba tu nyie hamtuez bana..
Nakumbuka maneno ya Wenger nataman akajisikilize tena...hahahaha....
Viva CHELSEA...
Pole Sympathisers!!!!
Hongereni kwa kuondoa bikra,wale jirani zenu kelele zilizidi