Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Mm ni mmoja wao nilipenda sana Lampard afukuzwe ila baada ya kufukuzwa nimemuonea huruma sana. Hii ni kutokana na yale amefanya akiwa mchezaji
Hata mimi, I feel sorry for him,

Hakuna wachezaj waliopata pigo kama wakina mount,tammy,,gilmour,cho na james
 
[emoji849]hawez big game! big NO. aliifunga bayern kipind akiwa mainz 04 ndo alipopatia jina ad la kufundsha tm kubwa
 
Uchebe atawafaa kuendeleza pale super Frankie alipoishia ?
Si kweli ndugu zangu ?

Mpaka aje kocha mpya aweke falsafa zake, apate first 11 Yake ,,,Ni March na april huko ,,,, mtapoteana mpaka muombe poo [emoji1787][emoji1787]
Kuanza upya/0 ktk maisha si ushamba bali kukumbatia furushi la mavi na misumari kinafki linalokuchafua kwa maumivu ni dhambi isiyosameheka milele.

Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
 
Bado tutafukuza tu hata wewe ukija na Ole Sendeka wako tutafanya hivyo hivyo, kafukuzwa Special One/J Mourinho ije kuwa Tuchel?

Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
 
Hii sasa ndiyo chelsea ninayoijua. Ni kufukuza tu ili kuhakikisha hawakimbiwi na maplastiki yao.
Hahaaaa...like father like son, jinsi ilivyo timu Chelsea kiuhalisia ndivyo jinsi Mashabiki zake tulivyo, tukitingishwa kidogo tu hata mechi hatuangalii ila tukianza mbwembwe za ushindi kama Man U tena tunajaa tele hapa

Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
 
Klopp ana Champion League na Club World Cup kuwa na Heshima na Klopp usimfananishe na Mpuuzi aliyeshindwa Champion League akiwa na Mbappe, Neymar, Di Maria na Veratti.
Sasa subiri akapambane CL akiwa na Abraham na Joginho.
Sometimes bahati huwa inamata ktk maisha, huyo Klopp wenu hakushindwa kunyanyua ndoo ya UEFA alipokuwa BD fainali dhidi ya B.Munich? Acha Tuchel ajaribu nyota yake huwezijua labda nyota ikang'aa kama ilivyokuwa kwa Kocha V.A Boas 2012 akiwa kocha msaidizi wa Chelsea FC.

Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
 
Tuchel ameishindwa psg yenye kila kitu ataiweza Chelsea ???

League 1 Ni sawa na championship tu pale England ,,,, !!!

Time will tell , Hana jipya huyu mjerumani
Hata waropokaji na manabii uchwara siku hizi mnatetewa haki zenu na mashirika ya "haki sawa" so endelea kujipongeza kwa haki zako Chifu.

Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
 
Hata waropokaji na manabii uchwara siku hizi mnatetewa haki zenu na mashirika ya "haki sawa" so endelea kujipongeza kwa haki zako Chifu.

Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
Umeongea kwa uchungu sana mkuu,,, anyway muda utasema!!! Hired to be fired!!!

I feel sorry for super Frankie,,,, all the best for him, and his career!!!
 
Usiwaze maana timu yetu huwa haibabaiki kwa kumuangalia mtu usoni zaidi ya mafanikio ya makombe tu, tuombe uzima hata kama hafai bado tutamfukuza tu na kumleta Kocha mwingine hadi kitapoeleweka.

Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
 
Kamwe sijutii kufukuzwa kwa Lampard na nina furaha sana leo hadi sijalala mpaka muda huu 01:47, wakati mwingine maamuzi magumu huja na faida, nani alijua Chelsea ingechukuwa mabingwa wa UEFA CHAMPIONS LEAGUE 2012 chini ya Kocha msaidizi Roberto Di Matteo?

Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
 
Japokuwa nmefurahi FL kuondoka lkn nmemuonea huruma ila ndo mpira ulivyo, japokuwa Chelsea ilifanya makosa kumleta FL akiwa hana uzoefu wa timu kubwa ila ningependelea angeachwa ad mwisho wa msimu huu ili kocha mpya aje kuanza upya kabisa.

Tuchel nae sina imani nae sana mana ametoka kwenye ligi isiyokuwa na ushindani mkubwa (kwa upande wangu, PSG na dort au Ufaransa, Italy na Ujerumani sio ligi mzito) lakini tusubiri tuone mana Conte nae alikuja na moto na kutupa makombe misimu yote miwili aliyokuwepo Chelsea.
 
Angechukuliwa Nagelsmann kufundisha chelsea yeye akiwa kama aliyeunlock potential ya Werner mnadhani angemuweka mbele peke yake?

Sasa mbona mnapredict kwamba Werner kiwango kitapanda kwa kuchezeshwa 4 2 3 1? Atakua anarudia mambo ya lampard.

Katika timu kuna ile akija kocha mpya timu inaanza kuperform sometimes hata mchezaji mpya akija hua hivyo kisha honeymoon inaisha mnarudi mlipotoka. So games kadhaa za mwanzo zisiwafanye mumtukane frank vumilieni hadi baadaye.
 
Habari ya kufukuzwa lampard inanifurahisha Sana [emoji16][emoji16][emoji16]
Nyie asenal muanze kujipanga tutawabutua hamtaamini
Mlizoa lampard anapiga nyuma tu paso mbili mbele wamerudisha nyuma

Yani zouma anapiga pass nyingi na Mendy [emoji16][emoji16]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…