Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Sisi hatuna habari nao maana tuna vpnenika hapa ni mwendo wa kupiga kimya kimya watashangaa tuko fainali 😀😀😀😀

Natumaini uko salama Sister..
Niko poa
Nilipamiss humu
Jf ilidisapper tena yan ndiyo imerudi sahivi


3-0 🔥🔥🔥
 
Lampard ameanza kugawa dozi nzito nitawaambia nini watu niliowaaminisha Lampard hatoboi December.

Ila Mendy, Zouma, Thiago wameleta mapinduzi makubwa sana kwenye safu ya ulinzi. Well done boys.

Lampard bado yupo yupo sana.
 
Niko poa
Nilipamiss humu
Jf ilidisapper tena yan ndiyo imerudi sahivi


3-0 [emoji91][emoji91][emoji91]
Tatizo lako unajitokezaga pindi timu yako ikishinda, ikifungwa unapotea.

Liverpool nae jana kashinda (japo kwa mbinde) nahisi jana uliulaza vyema.
 
Lampard ameanza kugawa dozi nzito nitawaambia nini watu niliowaaminisha Lampard hatoboi December.

Ila Mendy, Zouma, Thiago wameleta mapinduzi makubwa sana kwenye safu ya ulinzi. Well done boys.

Lampard bado yupo yupo sana.
Unaongea bado yupo yupo kisa tumemfunga burnley, kweli??
Nikiangalia kw mechi y jana bado mapungufu ni mengi, ni vile burnley walikua hawajielewi. Bado Lampard sio kocha.
 
Lampard ameanza kugawa dozi nzito nitawaambia nini watu niliowaaminisha Lampard hatoboi December.

Ila Mendy, Zouma, Thiago wameleta mapinduzi makubwa sana kwenye safu ya ulinzi. Well done boys.

Lampard bado yupo yupo sana.
Mukifungwa kidogo tu Lampard out.
Ushabiki wa kibongo munaupeleka mpaka ulaya, bila kujua uchawi hauvuki mto.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…