Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


mi nashangaa huyu jamaa ni mbongo mzaramo nimesoma nae Visiga primary school,anaitwa Ramadhani Razi au Rama Razi!nashangaa eti leo ni Mbrazil anaitwa Ramirez

karibuni kijiwe cha gahwa hapa!
 
Kuna hatari kwa nyodo na chenga nyingi kutawagharimu sana Barca.
Mimi ningependa Barca wafunge tupate "Clásico" nyengine wao na R. Madrid.
 
Chalsea wameweka kikosi chote mlangoni kulinda mavuno yao.
 
Kuna hatari kwa nyodo na chenga nyingi kutawagharimu sana Barca.
Mimi ningependa Barca wafunge tupate "Clásico" nyengine wao na R. Madrid.


...Si mpaka wawe na uwezo, wameshapewa mpaka refa ili wafike fainali, sasa wasipobebeka ni wao tu...
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…