Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Sasa ushauri wako unadhani nani anauskia huko london, upo bize unajiongelesha tu mwenyewe [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kwa mpira huu tunaowachezea spurs. Ni sawa na kuwabaka mchana kweupe [emoji2484][emoji2484]
 
Bado naona mistakes kwenye defense yetu. Tomori hajatulia anabutua butua tu mpaka mpira unaenda kwa adui. Jorginho ndio basi tena naona shughuli yake imeisha.

So far tunacheza vizuri sana nimefurahishwa na uchangamfu wa Odoi sema naye ni mgumu kufanya maamuzi ya haraka. Azpilicueta naona hapoi wala haboi kama mvinyo tu. Good first half.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] poor chelsix
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…