Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Ndugu yenu ollachuga ameonekana mbagala kwa mangaya na boksa tu mwili umechooka sana

Tumeni nauli tumrudishe huko darajani
 

Unataka kusema kuwa hamkuingia uwanjani kwa lengo la kushinda?

Kwahiyo bado mnataka msajili CB na viungo msimu ujao, msimu huu wale msiowasajili sio wazuri tena?

Tunataka majibu ya haya maswali!
 
Kuna watu humu sitegemei kuwaona leo.
Mtu kama Orrachuga & Papaa Gx mukiwaona nishtueni.
 
Me nashangaa Sana.. Kuna Wa2 Sijui mpr wanauangalia vp.. Ww ukacheze rugby vile..hutegemee refa atakuacha na ni M2 wa mwsh.. Aliye pewa Kadi ametoka kiroho safi..m2 analeta mjadala eti kaonewa
Huyo jamaa analalamikaga kila mechi wanaonewa
 
Chelsea acheni Utani mna timu nzuri lkn kocha atawaharibia akiendelea kuwapanga hawa.

1.Kepa hafai bora Cabalero... Mfano goli la (2) anajisahau timu iko nyuma yeye analeta utoto golini na sio mara ya kwanza... Dirisha la usajili bado liko wazi TOENI UCHAFU HUU UKAFIE MBELE.

2.Kai Havartz hajawa na muunganiko mzuri, hana stamina, sio fighter, hakabi wala hapandishi timu... Amuache nje kwanza, Ampe nafasi TAMMY ABRAHAM huku akingoja ZIYECH awe fiti.

3. Yule beki aliyepigwa redi jana (jina gumu kidogo) waku yule hata KMC ya Kinondoni hapati nafasi,.. Weka TOMORI dogo anakaba hadi MATE ya Striker ana uwezo mkubwa.

4. REECE JAMES yuko poa sana ila kama atakuwa anapangwa na hawa akina KAI usitegemee kama atapanda kupiga krosi tofauti na hapo amtumie AZPILICUETA tu.


Poleni kwa msiba.
 
Ninyi Ng'ombe mliambiwa mnasajili Matakataka hamkusikia..... Siku mkikutana na mimi kile kipigo nilichowapa Fainali ya FA nitazidisha mara3. Mnakula goli 6 ili walau nusu ya timu igawane goli moja moja .
 


Unaona hizi pumba kwakua wewe ni kuku
 
Mkisajili na kocha pia ubingwa ni wenu[emoji1787]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…