Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Umeme kama umeme, kuna watu wanamtupia mpira refa [emoji3][emoji3][emoji3]
 
Mkuu nakuheshimu. Nilishawahi kuja jukwaa lenu ulinitukana bila sababu nikakupotezea. Naona unazidi kunifata.

Kama unapenda ustaarabu naomba tujadili mambo kama watu wazima.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa unataka kubisha sio red card?kama sio pumba ni nini?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] umeme umeme umewakaaaa
 
OhooooooooThiagoooooo...........majirani tunacheka mda si mrefu.......

🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Leo lazima mpigwe kuanzia goli 2 na kuendelea [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nlisema na yametimia Mamamanina [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] plus Kepa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…