Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Haya nyie vihande anzeni kusali sala ya mwisho, machinjioni mshakaribia[emoji380][emoji380][emoji380]
 
Sasa timu imeshuka daraja mara 6 kweli[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nani kakwambia timu kubwa zinashuka daraja[emoji1616][emoji3][emoji1616]
 
Mkuu unaleta porojo tu kama sayansi tuelezee inakuaje mpk Chelsea atashindwa Leo otherwise ni ramli tu

Kuthibitisha siyo ramli, nimeeleza pia moja au zaidi ya mambo mawili kutokea pia: Arsenal kupewa penati, Chelsea kukataliwa goli.
 
Unaishi kwa kukarili hata mechi ya CFC vs Man u mlisema kuwa Chelsea atafungwa magoli mengi.pia kwenye mechi ya man cty na chelsea mlisema hivyohivyo lakini kilichokuja kutokea hata wewe hukuamini.kwa hiyo hata leo tarajia chelsea kufungwa
 
Tuwapige vingapi leo?
Jichagulieni mapema msijesema hatukuwaambia
#Coyg[emoji837]
 
Unaishi kwa kukarili hata mechi ya CFC vs Man u mlisema kuwa Chelsea atafungwa magoli mengi.pia kwenye mechi ya man cty na chelsea mlisema hivyohivyo lakini kilichokuja kutokea hata wewe hukuamini.kwa hiyo hata leo tarajia chelsea kufungwa

Ndio tunatarajia.
 
Uwepo kwa KANTE leo roho yangu imetulia.

Tulimfuta machozi babu SARI tukamwandikia historia ya kubeba kombe la kwanza.

LAMPARD leo tunakupa kombe la kwanza mbele ya makocha vijana EPL.
Utafuta kauli yako baada ya hii game.the gunner hawapo tayari kupoteza hii game
 
Uwepo kwa KANTE leo roho yangu imetulia.

Tulimfuta machozi babu SARI tukamwandikia historia ya kubeba kombe la kwanza.

LAMPARD leo tunakupa kombe la kwanza mbele ya makocha vijana EPL.
Mkuu, hata kocha aliyekaa miezi sita Chelsea alibeba kombe
Dimateo alifundisha kuanzia March hadi November 2012 akabeba UEFA na FA
​
​
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…