Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Mimi ni muumini mkubwa wa hii mbinu Man U naona kukosa hii kitu ndiko kunafanya vitimu vidogo vidogo vitudharau.

Inabidi kuwafanya wajue hatuna utani, yaani Man U tukiintroduce hiyo mbinu ukichanganya na zilizopo mbona tutakuwa fire.

Jana na Brugge ilitumika kidogo ila effect ilionekana wachezaji kupoteza mipira.
 
Tatizo wao wanataka timu ishinde kila mechi na Chelsea haitakiwi kupoteza. Sasa unajiuliza kwani Chelsea inacheza na Manyema au Yeovil Town?

Basi walau wangekua wanajenga hoja Lampard anapofeli kutokana na wachezaji waliopo lakini mtu utasikia anasema hajui kipanga kikosi, ooh mara hajui kufanya sub. Hapo ndipo naanza kupata shaka wengi wa hivyo unakuta anaangalia matokeo tu unakuta hata game hajacheck.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo la Chelsea tunawexa kumiliki mpira vizuri zikapigwa pass kadhaa mpaka tukafanya shambulio shida inakuja kwenye utafutaji upya wa mpira. Hawakabi kuanzia juu mpira ukifika kati ndio unaona wanaanza kutafuta. Willian anazunguka tu, Mount naye anaacha atleast unaanza kumuona Kova anajishughulisha kuanza kutafuta mpira.

Hiki kitu niliona kwenye mechi yetu na Tot. Tunahitaji active players dakika zote 90 mfumo wa Lampard ni kumpa pressure adui kuanzia mpira ukiwa kwake kabla haujavuka katikati. Angalia game ya Bayern tumepigwa counter attack kwa uzembe huo. Goli la 3.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kinachofurahisha wachezaji tunaohusishwa nao ni vijana wadogo ambao wanafundishika. Huyu jamaa namfuatiliaga toka ananza kucheza Lyon ya wakubwa. Midfield mzuri anaweka mpira kwenye njia zake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kinachotakiwa ni board ikubali kumpa fl players anaowahitaji sio kununua wachezaji ambao hawapo kweny plan ya fl

Sent using Jamii Forums mobile app
 

HATUWEZI KUMPA MUDA HUYO KIAZI. KWA UBORA GANI ALIONAO WA KUFUNGWA MECHI TATU NA MAN U.

AKAFUNDISHE HUKO CHAMPIONSHIP

KOCHA UNAFUNDISHAJE MPIRA WA HIVI WA KUACHA MAGAP KAMA SIO UKILAZA.
 

KANTE AUZWE KWA SABABU YA MIFUMO YA KUPUMBAVU? BODI HAIWEZI KUKUBALI HUO UOZO, LAMPARD ATAFUKUZWA ATUACHIE TIMU YETU ILIYOMSHINDA.
 

FUNGA BAKULI HUJUI KITU WEWE ZUMBUKUKU WA MPIRA
 
Chelsea are looking to activate a clause to bring Jeremie Boga back to the club, only to sell him in another permanent deal this summer.
Marina ni mfanyabiashara tena machinga
 
Hao wote wa kuuzwa tu. Hakuna anayeweza kuja okoa jahazi katika situation tuliyonayo. Sema board inaogopa kuwauza yasije tokea ya De Bruyne na Salah hasa huyo Mario Pasalic

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu jamaa anaeitwa london is blue me nahis ni mtu tu aliyekuwa yupo humu ndan kwa id nyingine sema tu kaamua aje na id nyingine
Stakib kuamini kuna mtu atafungua jf acc na hiyo hiyo siku aanze kutukana kwenye hii thread

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama tusiposajili ivyo itakuaje unadhani?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…