Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Jamaa aondoke tu huyu huenda katika mechi 10 mbili tu ndio huenda akacheza vizuri
Summer tunahitaj kusafisha wachezaj wengi sana

Sent using Jamii Forums mobile app

WILLAN AONDOLEWE

PEDRO AONDOLEWE

AZIPULETA AONDOLEWE AMESHACHOKA HANA JIPYA

BATSHUAY AONDOLEWE

ALONSO AONDOLEWE

EMASON AONDOLEWE

JOGINHO HUYU KILAZA AONDOLEWE

BARKLEY AONDOLEWE

KEPPA AONDOLEWE

MOUNT AENDE MKOPO

ODOI SUB

TAMMY SUB HILI KICHWA PANZI RUBBISH
 
Kazi unayo mkuu,kwanini usingeandika tu CHELSEA PUMBA?????

Hahaaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo Gnabry na Sancho ni sawa na akina Odoi, Mount, Abraham. Arsenal mlimdharau leo mnamwona lulu, Man City walimdharau Sancho leo kwao ni lulu
Hata sisi Chelsea tulikuwa na akina Salah, Lukaku na Debruyne leo tunawaona lulu
Umeongea point kubwa sana mkuu.
Tatizo subra

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kabisa,
Tatizo wajuaji watakuja kukukatalia hapa ila umeongea point moja nzito sana mkuu.


Binafsi nakuelewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani nmecheka sasa wabaki wakia nan

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ila cha kushangaza anaishiaga huku huku mtaani, haendi mbali
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…