Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Of course ban imetuathiri kiasi Fulani tusingekuwa na wachezaji hao ila kwa leo na history tulionayo naamini Bayern wataona pachungu Stamford bridge hata hao wachezaji unaowaona hawana quality Leo watapandisha viwango vyao.
Kweli tumeona wakipandisha viwango vyao

[emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Na KWELI wamefungika kirahisi hata Mimi nimeona
 
[emoji28][emoji28][emoji28]

Sent from my Infinix X606B using Tapatalk
 
Pigaaa mbuzi hawa [emoji28][emoji28][emoji28]

Sent from my Infinix X606B using Tapatalk
 
Chelsea ni kama kikundi cha madereva bajaji waliojikusanya wakapashe baada ya kupiga mishe zao.

Hakuna kitu, kuanzia kocha mpaka asilimia 80-90 ya wachezaji, hivi mtu kama Mason Mount anaweza akaanza timu gani kubwa yenye mpango wa kuchukua kombe lolote kubwa ulaya ?

Hapo sijamtaja caballero , giroud , james na wapuuzi wengine

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…