Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kesho man u angekuwa anacheza na norwich tungemzidi point 2 hovyo kabisa,tumepigwa sekunde za mwisho
 
Nilisema before....

Yaani tumepata corner 10 newcastle wamepata corner moja tu... Hiyohiyo moja wameitumia vizuri....

Kama jamaa asiposajili basi hali itakuwa tete huko tuendako....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwakweli lampard naona kuna kitu bado anakikosa,,,

Nahisi hajui mapungufu ya timu,, au kuna vitu anavyoamini ambavyo sio sahihi..

Chelsea inakosa watu wa long range shoot,, sidhani kama kwenye training hii kitu wanaifanya..

Pia sio deadly tena kwenye set pieces.
Mechi nyingi tunapata kona nyingi ila hatuzitumii.. Ni moja tu nakumbuka alifunga azpilicueta.. Tammy mrefu lakin hajui kabisa kuji"position

Lampard anatakiwa ajue weakness za timu ,na azifanyie mazoezi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Batshuayi kwa kweli tungemuachia tu aende, sioni kama anamsaada wowote kwa timu...

Najua chelsea sasa tunaogopa asije kua salah, bruyne au lukaku mwingine,, lakini muda mwingine ukishindwa ku"unlock potential ya mchezaji ni bora umuachie aende..

Kwa mpira wa leo sub nzuri ingekua ya mtu kama giroud,, kwa crosses na kona zile naamin angefunga angalau goli moja..

Ila kuwategemea hawa watoto wakina abraham ambao wakikosa goli wanacheka hukh wakiwahi kuangalia cameras,, sidhani kama tutafika inapotakiwa

Men wins you a match sio hawa boys

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…