Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Siku zote hata mwanaume akimtongoza demu akimkosa ataanza kusingizia mara demu mwenyewe mbaya hana mvuto


ndo wewe sasa unafanana na aina hiyo ya wanaume umeshindwa kutufunga ulikuwa unaongoza kwa dk 83 na baada ya dk 90 umegongwa viwili unaanza kusema kuwa refa ametubeba

Mpira hauko hivyo unavyoonekana hauna ukomavu wa mpira
Yaani bila mbeleko ya yule refa aiseeh tungewakeketa kwa chupa hawa

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona umeshindwa kutufunga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwan kwa nini huyo refa kapewa rungu..?
 
Hizo ni rumours tu!
Timo anaweza uzwa wao wanachotaka ni timu zimshindanie bei iwe juu
 
Ukimuondoa Timo Werner na Jadon Sancho, wachezaji wengine ambao Chelsea inawafukuzia kama ni kweli ni caliber ya Westham, Newcastle sijui kwa nini
 
Sasa kumbe nyie mlikuwa mademu kwetu hahahaha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…