Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Huyu kepa huwa anapenda kufungwa goli ngapi kwa game moja?
 
Sijui kwa nini walikuachia mapema hao polisi, si wangekuchelewesha angalau game ya leo ipite maana una damu ya kunguni wewe, pamoja na timu yako kulizwa lizwa bado unapumua je wangekuwa wanashinda kama Liverpool si mtaani tungepata karaha
Mkuu mimi bado nasema hivi

City 5 Chelsea 1

Na hilo shati lililotundikwa hapo golini jiandae kisaikolojia maana yajayo yanafurahisha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…