Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

banilei msitufanyie hivi jamani pasaka imeshaisha yuda kashakufa
 
Hii mipira ya setpieces beki zimeshindwa kudeal nayo kabisa daa
hili niliona hata kabla mabeki wetu hawakabi hawaruki, tunamuacha zuma anapiga mbungi balaa tukamuuza ake tumebaki na zero
 
Mafegi kazingua sana
Kipa Kepa kazingua pia!
You have to beat trash Burnely,no excuse
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…