Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] sarri kashakuwa kituko mapema

Na kwa falsafa za Chelsea za kutomvumilia mwalimu anaondoka huyu

Sent using Jamii Forums mobile app
Aondoke tu huyu mzee, mimi siwezi kuwa kama shabiki wa Arsenal, haya siyo maisha yetu kabisa.

Hebu angalia hii.
Top four hatupo, Europa hatuna uhakika, Carabao final tunacheza na yule mla 6, nafasi iliyobaki ndio hii. Una advantage unacheza nyumbani halafu ufungwe na UTD hii mbovu, siyo kwamba Chelsea ni nzima lakini ukiangalia kwa haraka sisi tuna advantage kuweza kupata matokeo leo.

Halaftime tushakula mbili tayari. Kama atashindwa na hapa huyu aondoke tu. Lazima heshima Stamford bridge ilindwe, Chelsea haiwezi kuwa jamvi la wageni. Haya maisha sisi hatuna, anataka kutufanya sisi kama Arsenal huyu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kweli hata Mimi nashangaa imekuaje

Au watakuwa wanamtaka Zidane mapema

Hii itakuwa mbinu ya hazard na wenzie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu sarri kamfanya nini abramovich jamani?fukuza hili zee mtu hana planB anacheza ivyoivyo mwanzo mwsho mipasi mingi matokeo sifuri rudisha ng'olo kati uyo jorginho wako weka hata golini uko au beki3 tu shenzi kabisaa sarri

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Timu nyingi EPL zina tatizo kama la bodi ya Chelsea, mfano mzuri ni Man United, kocha hapewi madaraka baada ya Ferguson, Lakini timu kwa wachezaji waliopo wanacheza kimbinu, Chelsea hawatumii mbinu yeyote, mpira wa kukariri hata zile bottom timu sasa wanajua Chelsea wanasukuma wapi mpira ukitoka kwa Luiz-Rudiger -Luiz ten -Jourgninho, back toi Luiz ikaenda hivyo mpaka dakika 90 ziishe. Ndivyo mpira ulivyochezwa leo. Ukiondoa ubovu wa Alonso almost magoli yote mbili kayasababisha yeye, KOCHA NAYE MBOVU. NARUDIA NI MBOVU SARI HANA MBINU
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…