OllaChuga Oc
JF-Expert Member
- Jul 4, 2016
- 21,961
- 25,325
Mkuu tatizo la Chelsea ni strikers ndo hatuna.Man U ampige tano spurs na Spurs akiwa Nyumbani kweli?
Kwamba Man U amekuwa Barca siku hizi?
Mimi Anfield nitakuja kukazia ushindi wa man city.Imekuaje tena? [emoji23] [emoji23][emoji23]
Naona munalia na na Sarriebola yeni! 😀😀
Ukiwa na mataila jaya lazima ufumgwe
Taila mkuu
JOGNHO CHANZO CHA PENALTY
BARKLEY CHANZO CHA KUTOKUKABA
WILLIAN UCHOYO
YOTE TISA KUMI NI TAILA INAYOOJIITA JOGNHO
MBIO HAIN PASI HORIZONTAL UTAFIKILI HAONI LANGO
FOOLISH SARI
AKISEPA NITAENJOY
Jila game anayoloose eti i was enjoy unaenjoy bila shot on / off target unaenjoy position dah
Unaonekana una jazba sana. Nipe sababu kubwa inayokufanya umchukie Sarri. Kwa sababu mimi bado sioni sababu ya yeye kuondoka kwa sasa.Tuko pa1 sana kwa mtizamo huo Chifu.
Asepe tu na misigara yake kwani ukitoa Real Madrid, Chelsea ni klabu ya pili duniani ktk kufanya maamuzi magumu ya kutimua makocha, na ndicho kinachotaka kumpata Sari si muda mrefu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Jila game anayoloose eti i was enjoy unaenjoy bila shot on / off target unaenjoy position dah
Bado mda kidogo tu mtaongea lugha zote[emoji28][emoji28][emoji28]Tunacheza mpira mwingi lakini hauna maana. Huyu Sarri kaja kuiharibu Chelsea aise..
Sent using Jamii Forums mobile app
pumba, umepuyanga vibaya sanaChelsea will be a very dangerous team going forward IF we:
- Buy a top quality striker
- Play Hazard and Hudson-Odoi on the wings
- Replace Barkley with Loftus-Cheek (another attacking option)
It’s not rocket science. We’re close. #TOTCHE
We jamaa kwenye hili kombe hupaswi kukoment chochote. Wewe subiri epl na Ucl.Bado mda kidogo tu mtaongea lugha zote[emoji28][emoji28][emoji28]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu tatizo la Chelsea ni strikers ndo hatuna.
Sasa kwa timu kma Man united wenye front inayoenda vizuri ( rashford, lingard..) na kwa hii Sarriball angeshinda ci chin ya goli tatu..
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe tulia. Hili kombe halikuhusu. Subiri epl na Ucl. Hili tuachie na man city na SpursKumbe na wewe unalialia na maamuzi?