Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Hachukui hata tuzo moja hapo

E&K
 
Which is given msimu huu hata Europa tunaweza kushinda.

Kwa man city hii (labda KDB aje kuleta mabadiliko) na Liverpool...tuna nafasi kubwa pia ya kushinda ligi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Habari Kama izi...wale jamaa wa majogooo wakiona wanaumia kweli kweli Wao kila msimu kombe lao...#king Gwaba na malafyale#

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…