Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Mkuu mim kila siku namwambia ila ni mgumu kusikia. Amebaki na utabiri uchwara tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wakuu nikumbusheni tu..ni mchezaji yupi wa chelsea alikuwa anajulikana kama the bison?
 
cahil n mjinga yan aon ata aib mech nzima yeye ndo mwenye kad[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent from my Iphone7 Using Jamiiforum mobile app
 
cahil n mjinga yan aon ata aib mech nzima yeye ndo mwenye kad[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent from my Iphone7 Using Jamiiforum mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…