Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Sure is simply the best,
 
Last edited by a moderator:
Hivi kwa nini Mou hakuwaamini wachezaji wengine hasa vijana badala yake wale waliomsaliti na akawafahamu ndo hao hao walikuwa na uhakika wa namba kwake!
 
Ntuzu
Watu wanasema Moureen anajisikia aibu kumtizama Mafiaso wa Kirusi usoni, je kuna ukweli wowote?




Ntuzu kuna tetesi kuwa Mou atafukuzwa kuishi Daraja bovu, umepata habari hizo?

Tutapata wapi kuona mieleka sasa?

Upayukaji na domokaya vimemponza ze special one.

Chelsea news: Roman Abramovich decides to sack Jose Mourinho – report | Metro News

Roman Abramovich decides against sacking Chelsea's Mourinho - for now | Football | Premier League Transfer News, Scores, Results & More | Daily Star

Chelsea News: Demba Ba hits out at Jose Mourinho | Football | Premier League Transfer News, Scores, Results & More | Daily Star
 
Mm mwenyewe ni fan sana Wa Chelsea +mourinho ila nahamin kama kweli wachezaji wamefanya hivo kumuhujumu ili afukuzwe huu mzimu utatutafuna mpaka mwisho Wa msimu I love u so much the special one na imeniuma sana kitendo hicho cha kumfukuza kazi tupo pamoja popote utakopokuwa tunahamin unatupenda sisi mashabiki Wa the blues na cc tunakuhitaji pia mwenyezi mungu akutangulie ulipo Tupi.
 
Kwa Terry nafikiri inatosha inabidi astaafu, ivanovic naye ndo vilevile japo ameisaidia team ila aende tu.
 
Mou ameachia pesa?

Elfu 20 na 50 alikuwa anakata rufaa kwa FA hataki kulipa. Kama ameachia vijisenti vitumike kuijenga ze bluuz aliyoibomoa, poa tu.

Jose Mourinho told Chelsea owner Roman Abramovich after the defeat by West Ham in October: 'Pay me and I will go' | Daily Mail Online
 
Mkuu ni shida.....

Baada ya Mourinho kufukuzwa baadhi ya wachezaji wamesema wazi kutaka kuondoka na kuachana na Chelsea na soccer la Uingereza kwa ujumla..... Hii hali itaighalimu sn timu.
Mchezaji gani huyo?

Wachezaji wataondoka na kustaafu?

Hivi ni kweli Muhongo amesema atajenga viwanda vya kuzalisha uongo?

Nimesoma sehemu umeandika " watu wanaropoka tu kama wamevurugwa". Vipi bandugu? Sigara ya aina gani umevuta leo? Au kinywaji gani umekula leo?

Kuna sehemu umeandika wachezaji ndio wanamhujumu Mou, sasa unasema wengine wataacha kuichezea Chelsea, hueleweki ndugu.
 
Nonda siko ktk mood nzuri ya kujadili hoja uchwara Mkuu....... I do respect you so much in your comments which you have been posting here. Nikuombe kidogo Mkuu nipe break kidogo.......

Siku nikiwa powa niite tujadili mambo uyatakayo.

Asante sn
 
Last edited by a moderator:

Ninapo ongea vitu sio km najitungia..... Mpk sasa kuna wachezaji wawili wana mipango ya kuachana na Chelsea.......
 
Ninapo ongea vitu sio km najitungia..... Mpk sasa kuna wachezaji wawili wana mipango ya kuachana na Chelsea.......
Huna majina yao? Hata kama ni tetesi...weka tu.

Watu wa Daraja bovu ni watunzi wazuri wa kujitungia.
 
Nonda siko ktk mood nzuri ya kujadili hoja uchwara Mkuu....... I do respect you so much in your comments which you have been posting here. Nikuombe kidogo Mkuu nipe break kidogo.......

Siku nikiwa powa niite tujadili mambo uyatakayo.

Asante sn
Abrahamovich amekuvuruga kwa mkichwa?

Hujui kuwa Chelsea ni mali ya mafiaso wa kirusi?

Unasema hauko "pouwa"?
Ndio sababu ya kuja na vihoja uchwara?

Nitakusubiri utakapopata mood nzuri.
wacha nikuombee.

Ee Mola muumba mbingu na ardhi patia hii bandugu etu mood ile nzuri, mood ile safi, mood ile inang'ara na epusha yeye na mood ya mourinho".. aameen.
 


Aya bhana Nonda nashukuru.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…