Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

chealsea tumeanza ligi walioshika nafasi zetu wajiandae nafikiri mpaka january kuna watu watakimbia hili jukwaa
 
Mwanakwetu mie nipo. ila tumepigwa mpaka nimepoteza mwelekeo!! Ingawa hivyo sijakata tamaa ya walau 4 bora. in fact nahisi FA Cup litakuwa letu mwaka huu na huenda champions league tukafika mbali manake ndo viable options tulizonazo now that tunaanza kurudi mchezoni na hang over na utoto vinaisha

 
Hao vibonde mliwaokota..... Hizo nazo ni timu?
Ntuzu , nasikia mmecheza na timu inaitwa Makapi?

Ikoje? Ni kama mrenda? Au nayo ni vibonde?

Drip aliyowekewa Yokohama inafanya kazi?

Mimi nasubiria matokeo ya Jumamosi ndio nione kama mgonjwa amechukuliwa vipimo na mashine za Magufuli.
 

Nafurahi sana kwa kuitia wito mwanakwetu, kwanza kabisa niwape pongez sana kwa kumchapa Tele mvivu, pongezi hizi ziende pia kwa wanachelsea wote na wapenzi marafiki Ntuzu kalou utafufuka tu....lol Mentor Anza kuleta katuni, Root njoo tu mzee wa ukweli na uwazi ENZO mutoto ya maneno makali makali.
 
Last edited by a moderator:

Asante sn my everlenk huyo Root huyoooo anabahati tu mkorintho mwenzangu
 
Last edited by a moderator:

asante mdada! ushindi ni kawaida yetu' na sisi badae tutakuja kutoa pole kule kwenu kw vibabu .............
 
Last edited by a moderator:
asante mdada! ushindi ni kawaida yetu' na sisi badae tutakuja kutoa pole kule kwenu kw vibabu .............
Wewe dogo una kipaji cha usanii. Anzisha "comedy group" utengeneze utajiri.
 
Bado tu but naona hali inatengamaa kidogo.

Vijana wanaanza kupasha moto timu kila uchwao.

Second season syndrome imetuaffect sana.

But

We'll be back(in shoziniga'voice)
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…