Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Kwasababu umekiri kushuka daraja na kuisoma namba hakika ni maombi yangu utekelezewe sawasawa na wimbo wako...............#RIP CFC
 
Nipo mkuu

hata mimi naona

Nzuri maana Samantha kachukua golden boot, Mazembe tumemeba kombe bila kusahau Nigeria U17 WC. Tupende vya kiafrica kwanza kabla ya kwingine

Afrika kwanza ulaya baadae.
Samantha amechukua golden shoe
 

Haka ka-
Mentor i n g i d i o t s nako hakarudi tu kwao Kibera? Khe khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Kwasababu umekiri kushuka daraja na kuisoma namba hakika ni maombi yangu utekelezewe sawasawa na wimbo wako...............#RIP CFC

Khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee wataanza huhama timu na kukimbilia mancs khe khe khe khe khe he khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Tetesi ... .. nasikia Chelsick wamecheza mechi nyingi zaidi kuliko points walizovuna Invisible upo! mungiki Brother yeye atakimbilia Mancs chijui rev Kishoka kama atabaki khe khe he khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Last edited by a moderator:
Najua mashabiki wengi wa Chelsea ni mamluki..kwa mbaali nawaona wakifungasha mizigo na kurudia timu zao za awali.....

aliwazalo mjinga?! ................ malizia. We timu yako ya zamani ni ipi?!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…