Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Halafu mods leo wanafitina sijui kidude cha like wamekipeleka wapi? Mhhh!! Mimi nina Mahaba na wote niko katikati huku mume kule kaka loohhhhn!!! Sina la kusema miye ila leo yoyote ni halali yangu kwa kucheza kigodoro......lol
 
Last edited by a moderator:
Halafu mods leo wanafitina sijui kidude cha like wamekipeleka wapi? Mhhh!! Mimi nina Mahaba na wote niko katikati huku mume kule kaka loohhhhn!!! Sina la kusema miye ila leo yoyote ni halali yangu kwa kucheza kigodoro......lol

Kitufe cha like leo ndio umegundua hakipo? Lol tangu juzi pacha...
 
Kitufe cha like leo ndio umegundua hakipo? Lol tangu juzi pacha...

Kwangu kilikuwepo bado wakati wengine wanalalamika mimi nilikuwa napeta tu....jukwaa hili sijui wamejificha wapi wagalatia wote hata siwaoni...lol
 


Chelsick damu wako wapi? i.e. @Invisible et al.​
 
everlenk nimeshindwa kuku quote naambiwa thread imefungwa..
 
Last edited by a moderator:
The bluuuuuuuuuz...
Eeh Mungu msaidie mou amburuze huyu mtoto klopp
 
Jamani mbona Chelsea Fc tunafungwa very soft goals😴😢😢? Daaah huyu kipa Begovic majanga tu hamna kitu kabisaaa. Shit
 
Chelsea mtatuua presha jamani!!! nampenda sana morinyo sitaki aondoke!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…