Mbusule Ndelya
Member
- Aug 19, 2015
- 47
- 8
Tumesahau kutoa salamu na pole kwa wafiwa......
Pole yangu kwa mpenzi wangu wa moyo Ntuzu pole sana sweet I lov u ni mpito tu, Mentor Mcharo wangu usiache kunifanya nipendeze pole sana darling halafu sweet nina ujumbe wako, kalou best yangu pole sana najua leo uko disappointed sana mpka uzalendo umekushinda ENZO pole sana Dogo langu huu ndo mpira banaaa!!! Piga kitabu Dogo....#All The blue fans poleni sana....
Hahahhahhahahahhaha!!!!! Bahati mbaya tumeshaaga kesho nitakuja tudiscuss.
Nakumbuka nilishawah sema umu ndani kua Chelsea ni wabovu mkapinga sasa angalieni
asern88 ndio wazima?!' ............. mshukuruni refa leo aliwabetia Arse888!' akawasaidia kumpunguza mchezaji ili mshinde!' sio unapiga kelele hapa kama mjane aliyedhulumiwa mirathi!' wakati timu yako ndio mbovuu.
Huwezi shinda furaha aliyonayo Nonda. Timu ya Nonda imeshinda Ze Buluuuzzziii.nimefurahi sana leo
bora muage tu!' hata msirudi tena, kesho nitakuja mimi wakati nitakapokua swansea kwa mkopo ............ pacha ako cute b hajanipa pole!' na mimi kesho pole yangu simpi.
Da dadayetu leo uwanja wako huu, tamba mama, hongera yako kwa Chelsea kufungwa