Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


everlenk najua umetoa sala hii kwa sababu ya machungu ila najua mwisho wa siku lazima uwe nami siku ya mechi, na utakuwa unaomba nishinde sana sana. Kwani nani asiyejua Kuwa wewe nafasi ya pili unaitaka kwa udi na uvumba.
 
Last edited by a moderator:
On Arsene Wenger...


"I think he [Arsene Wenger] is one of those people who is a voyeur. He likes to watch other people. There are some guys who, when they are at home, have this big telescope to look into the homes of other people and see what is happening. Wenger must be one of them - and it is a sickness."
 


Hizo ni km zile sizitaki mbichi hizi....mlikua ktk title race tena mlikua mmedhamiria kweli....tuliwasoma kupitia nyuso na kila mchezo mliokua mnacheza...kwahiyo msitutie maneno hapa kwamba mlikua mnataka kuingia top four tu....
 
Last edited by a moderator:
Hizo ni km zile sizitaki mbichi hizi....mlikua ktk title race tena mlikua mmedhamiria kweli....tuliwasoma kupitia nyuso na kila mchezo mliokua mnacheza...kwahiyo msitutie maneno hapa kwamba mlikua mnataka kuingia top four tu....

naona umeamua kubisha tu kama kawaida yako. SAWA UKO SAHIHI.
 
Hahahahaaaa Manumbu kweli mwaka wetu huu

Na leo vijana wetu wa under 18 wanacheza fainli ya FA dhidi ya Man City!! Yani kuna revolution fulani imetokea darajani na matokeo yake sasa kila level tuliyomo sisi ni washindi tu!!

Manchester City Under-18 boss Jason Wilcox, speaking in the build up to Monday's FA Youth Cup final first leg with Chelsea, says he is confident of "getting players into the first team" at the Etihad Stadium.
 
then; kuna watu hawajui yanayoendelea..watasema hatukuzi vipaji..


bila kusahau vikosi 2 vya wachezaji walioko kwa mkopo timu mbalimbali...

CHELSEA FC - THE IMPOSSIBLE

 
Hizo ni km zile sizitaki mbichi hizi....mlikua ktk title race tena mlikua mmedhamiria kweli....tuliwasoma kupitia nyuso na kila mchezo mliokua mnacheza...kwahiyo msitutie maneno hapa kwamba mlikua mnataka kuingia top four tu....
Ntuzu si kweli kabisa na una utani wa ngumi weweee yaani kombe mwaka huu sisi???? Unakumbuka enzi zile tuna pigwa na Leicester tulikuwa mtaa wa ngapi na ninyi MNA point ngapi ??aiseee !!! Una utani mbaya aiseee.... Mwakani tuambie Haya maneno sawa.....
 
Last edited by a moderator:
haya mambo ya kujipiga ban hayana faida yoyote. in any case naona kama ni njia ya kuficha uso manake utakuwa huwezi kujibu hoja na utani unaorushiwa baada ya kufungwa. hakuna tija ya kujipiga au kupigwa ban. kaa in the open jibu hoja na kama vipi kiri kuwa umeshindwa kama everlink anavyofanya. hakuna kumpiga mtu ban invicible. wote wabaki jukwaani wajibu hoja kwa hoja au wakiri kushindwa!


NASISITIZA TENA MKIWAFUNGA ARSENAL NIPIGWE BAN MWEZI MMOJA.....mimi sio Malafyale aliyetengua kauli zake

cc: Invisible Moderator[/QUOTE]
 
Last edited by a moderator:
"It was difficult, but less than you think," he said to the BBC.


"Control their direct football to Marouane Fellaini and control the wingers from making crosses on the inside foot.


"When we know Wayne Rooney plays in midfield, we control his progression into the box. Control set-pieces and don't give away direct free-kicks as they have three specialists.


"Wait for a mistake and score a goal. We were able to make their important players disappear. Nobody saw them. They were in our pockets."


 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…