Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Khe Khe kheeeeeeee nilisema mie sasa yamekuwa kweli labda dakika nyongeza na kama bado sare itakuwa maguu 12 ya mtu mzima mwenye akili timamu. everlenk jiandae na zile shughuli lol! Hahahahaha



Jamaa ni wazembe sn tu.
 
Last edited by a moderator:
Jose co kocha mzuri,timu inacheza vibaya sana, wachezaji hawapigi shuti golini, pia contour co mzuri kama Peter
 
Kiwango kibovu kabisa watu wazito km wamebeba mawe.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…