Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Na leo kama marefa wataboronga hatutawaacha hiv hiv its more than too much
 
Ma-engineer wetu wa kuchora raman ya magoli tayar wapo tayar kabisaa ushindi lazima
 
Hata nyie sasa najua mnayaogopa MAJOGOO


Tujikumbushe michezo mitatu uso kwa uso kati ya Chelsea na Liverpool msimu huu.

Chelsea ameshinda michezo miwili na amepata draw moja na LFC kapata draw moja tu lkn mingine yote kapigwa KO sasa sijui nani anamuogopa mwenzake?

Teh teh teh teh teh teh teh..................
 
Stats zinaonyesha Chelsea wana upper hand lkn Hurricane sio mtu mwema
 
Hayo mambo ya zamani kaka,kumbuka hata Man City alitupiga 3
Kumbuka hata ww ulishinda 2-1 kiurahisi tu kwangu lkn Capital one ukashinda kwao Darajani kwenye dakika 120

Kikubwa zaidi ktk points 33 za mechi 11 tumepoteza points 6 tu tumekusanya points 27!Stats hizi zinaonyesha unayaogopa MAJOGOO
 


Karibu ushuhudie kombe la kwanza likitua darajani....
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…