Cheap car from India

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
132
Points
160

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 132 160
DETROIT (AP) -- The world's cheapest car is being readied for sale in the U.S., but by the time India's Tata Nano is retrofitted to meet emissions and safety standards, it won't be that cheap.

autos_content_landing_pages-802347309-1237826471.jpg?ymo.U_ADJFEec6zO

Tata Nano (AP Photo/Ajit Solanki, File
Tata Technologies Ltd., the global engineering arm of the Tata group conglomerate, brought the tiny car to Detroit as a publicity stunt for the engineering group.


Tata officials, while maintaining that they couldn't speak for Tata Motors, maker of the $2,500 Nano, said they were involved with the Nano from concept until it launched last July in Mumbai.

http://autos.yahoo.com/articles/aut...3/cheap-car-from-india-could-cost-8000-in-us/

Ile kampuni ya Nyumbu ilifia wapi?
 

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,028
Points
280

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,028 280
Wakati TATA wanaanza sisi Tanzania tulikuwa na NYUMBU. Wenzetu down the line bado wamo sisi hata harufu hakuna.
 

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
47
Points
145

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 47 145
DETROIT (AP) -- The world's cheapest car is being readied for sale in the U.S., but by the time India's Tata Nano is retrofitted to meet emissions and safety standards, it won't be that cheap.

autos_content_landing_pages-802347309-1237826471.jpg?ymo.U_ADJFEec6zO

Tata Nano (AP Photo/Ajit Solanki, File
Tata Technologies Ltd., the global engineering arm of the Tata group conglomerate, brought the tiny car to Detroit as a publicity stunt for the engineering group.


Tata officials, while maintaining that they couldn't speak for Tata Motors, maker of the $2,500 Nano, said they were involved with the Nano from concept until it launched last July in Mumbai.

http://autos.yahoo.com/articles/aut...3/cheap-car-from-india-could-cost-8000-in-us/

Ile kampuni ya Nyumbu ilifia wapi?
Hili gari nimelisikia tangu mwaka jana na nina hamu nalo kweli ilia angalau nami niweze kujinunulia na kutekenya gari jipya! Bahati mbaya sijawahi kuliona hapa Bongo, sijui kwa nini. Naamini kuna Watanzania wengi ambao hatujawahi kumiliki magari mapya zaidi ya mitumba ya Kijapan, ni \vema watuletee hapa kwetu.

Nyumbu ilitelekezwaga baada ya Nyerere kung'atuka na hata yale magari yao yaliyokuwa yakiendesha Jeshini nadhani hayapo tena. Si wajua kununua magari mapya kutoka nje ya nchi kuna kamisheni? Jamaa wa Nyumbu wamebakia kubuni mashine rahisi kama za SIDO, imebidi wafanye hivyo maana Serkali ni kama imeshawaacha.
 

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,492
Likes
208
Points
160

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,492 208 160
Hili gari nimelisikia tangu mwaka jana na nina hamu nalo kweli ilia angalau nami niweze kujinunulia na kutekenya gari jipya! Bahati mbaya sijawahi kuliona hapa Bongo, sijui kwa nini. Naamini kuna Watanzania wengi ambao hatujawahi kumiliki magari mapya zaidi ya mitumba ya Kijapan, ni \vema watuletee hapa kwetu.

Nyumbu ilitelekezwaga baada ya Nyerere kung'atuka na hata yale magari yao yaliyokuwa yakiendesha Jeshini nadhani hayapo tena. Si wajua kununua magari mapya kutoka nje ya nchi kuna kamisheni? Jamaa wa Nyumbu wamebakia kubuni mashine rahisi kama za SIDO, imebidi wafanye hivyo maana Serkali ni kama imeshawaacha.
Ibrah,
Siku moja tutamkumbuka Nyerere. Hata viwanda alivyoanzisha ni kama tumevitupa kama majamvi machafu kupitia madirishani. Tanzania hiyo!
 

Forum statistics

Threads 1,189,736
Members 450,798
Posts 27,645,707