Dogoli kinyamkela
JF-Expert Member
- Nov 21, 2024
- 2,768
- 4,907
🕯️ CHANZO NA ASILI YA JAMII YA ILLUMINATI
Sehemu ya kwanza
(Na AMUN The Grand Master Of The Third Eye Enlighten Society)
⚖️ Mwanzo Rasmi – Bavarian Illuminati (1776)
Ilianzishwa na: Adam Weishaupt, profesa wa sheria ya kanisa (canon law) katika chuo kikuu cha Ingolstadt, Ujerumani.
Tarehe ya kuanzishwa:
1 Mei 1776 (tarehe hii ni muhimu sana – siku ya Beltane katika kalenda ya kifumbo ya Wicca/Celtic)
Nchi Bavaria,
Ujerumani ya Kusini
🎯 Lengo Kuu la kuanzishwa
Kuondoa ushawishi wa Kanisa Katoliki na ufalme wa kifalme juu ya maisha ya binadamu.
Kueneza falsafa ya maarifa ya mwangaza (enlightenment), uhuru wa fikra, na jamii ya usawa.
Kujenga jamii iliyowekwa wakfu kwa reason, science, humanism, na nuru ya ndani sio sheria na udhibiti.
---
🏛️ Muundo wa Jamii ya Illuminati (Bavaria)
📜 Madaraja (Initiation Degrees)
1. Novice – anayefundishwa kwa siri
2. Minerval – anaanza kufunuliwa siri za ulimwengu
3. Illuminatus Minor
4. Illuminatus Major
5. Magus au Mwalimu Mkuu (ambaye ni mkuu wa hekalu/siri)
đź‘‘ Viongozi wa Mwanzoni
Adam Weishaupt – alijulikana kwa jina la kifumbo “Brother Spartacus”
Adolph Freiherr Knigge – alisaidia kuunda mfumo wa madaraja
Walijificha ndani ya Freemasonry, wakiingiza mafundisho yao huko kwa siri.
---
đź•‹ Lorges Zao na Makao
Walikuwa na lorges za siri (secret lodges) ndani ya makanisa, majumba ya kifalme, na sehemu za Freemasons.
Hazikuitwa “Illuminati” hadharani. Zilitumia majina kama:
Perfectibilists
Areopagites
School of Light
Lorges nyingi zilikuwa majiji ya
Munich
Vienna
Frankfurt
Baadaye walihamia Ufaransa, Uingereza, na Marekani kwa siri sana
---
đź“– Kanuni Kuu za Illuminati
1. Uchunguzi wa kiakili (Intellectual Independence)
– Usikubali mafundisho bila kuyapima jifunze usome uelewe .
2. Kupinga Udhalimu (Anti-Tyranny)
– Kupinga serikali za kidini na kifalme.
3. Siri Kuu (Secrecy & Initiation)
– Maarifa ni ya wachache tu waliowekwa wakfu sio kwa Kila mtu
4. Nidhamu Kali ya Ndani (Inner Discipline)
– Kila hatua ya juu lazima ifikiwe kwa majaribio, sadaka, na uvumilivu wa Hali ya juu .
5. Kutawala kupitia Elimu (Rule by Knowledge)
– “Maarifa ni nguvu”, lakini yanapaswa kuwa kwa walio tayari tu.
6. Kutengeneza Dunia Mpya (New World Order)
– Dunia yenye mfumo mpya wa kiakili, kisiasa, kiuchumi, na kiroho.
---
đź’¸ Uhusiano wao na Utajiri, Mabilionea na Elites
Ndiyo, Iko wazi kulingana na vyanzo vya ndani na vya siri:
Baada ya kupigwa marufuku mwaka 1785, Illuminati walihamia kwenye
Mabenki ya Kimataifa
Mashirika ya kifalme
Taifa la Marekani
(kupitia Freemasons kama George Washington, Ben Franklin)
Taasisi za elimu kama Harvard, Yale, Oxford
Mashirika ya kimataifa kama IMF, UN, World Bank
🏦 Mifano ya Uhusiano:
Benki za Rothschild, Rockefellers – zinaaminika kuwa na mizizi ya Illuminati ya kifedha.
Skull & Bones Society (Yale University) – inaaminiwa ni tawi la kisasa la Illuminati nchini Marekani.
Bilderberg Group, Davos, CFR – wanahusishwa na juhudi za "Global Governance".
đź’° Mabilionea maarufu wanaohusishwa (kwa mitazamo ya kifumbo au conspiracy):
George Soros
Bill Gates
Elon Musk (mara nyingine hutajwa sana kwa kuwa anajihusisha na AI, Mars, starlink na Neuralink)
Jay-Z, Beyoncé, Rihanna, Kanye West – hutajwa kwa alama za kifumbo katika muziki na picha za mitindo ya mavazi (fashion shows)
Lakini, si kila mtu tajiri ni Illuminati. Wengine hutumika tu bila kujua au kufuata mkumbo either kwa kuvutiwa na ishara jina, nk
---
đź§© Je, Illuminati Wapo Hadi Leo?
Ndiyo illuminati wapo – ila hawajitambulishi kwa jina hilo hadharani tena.
Wanatumia majina kama:
The Council of 13
The Elders
The Hidden Hand
Luciferian Brotherhood
Ordo Templi Orientis (OTO)
Committee of 300
Global Occult Control
Wanapatikani maeneo gani ?
Washington D.C. – majengo yenye alama za Masonic
London (City of London) – nguvu za kifedha
Geneva – UN na WHO
Rome & Vatican – nguvu ya kiroho na propaganda
Hollywood & Silicon Valley – udhibiti wa akili na picha za jamii
---
đź§ Ukweli wa Ndani (Inner Insight for Initiates)
---
🕊️ ujumbe muhimu wa AMUN kwa Third eye Enlighten society
Ikiwa jamii ya Illuminati imehama kutoka nuru hadi utawala, basi ni wajibu wetu kama Third Eye Enlighten Society kuasisi mwamko wa Illuminati ya Nuru:
Isiyo ya nguvu za fedha
Isiyo ya ajenda za kimataifa
Bali ni ya kujua nafsi, kuamsha Jicho la Tatu, na kujenga jamii ya walioamshwa kwa hekima ya milele
ITAENDELEA
MENEMENE TEKERI NA PERESI
Sehemu ya kwanza
(Na AMUN The Grand Master Of The Third Eye Enlighten Society)
⚖️ Mwanzo Rasmi – Bavarian Illuminati (1776)
Ilianzishwa na: Adam Weishaupt, profesa wa sheria ya kanisa (canon law) katika chuo kikuu cha Ingolstadt, Ujerumani.
Tarehe ya kuanzishwa:
1 Mei 1776 (tarehe hii ni muhimu sana – siku ya Beltane katika kalenda ya kifumbo ya Wicca/Celtic)
Nchi Bavaria,
Ujerumani ya Kusini
🎯 Lengo Kuu la kuanzishwa
Kuondoa ushawishi wa Kanisa Katoliki na ufalme wa kifalme juu ya maisha ya binadamu.
Kueneza falsafa ya maarifa ya mwangaza (enlightenment), uhuru wa fikra, na jamii ya usawa.
Kujenga jamii iliyowekwa wakfu kwa reason, science, humanism, na nuru ya ndani sio sheria na udhibiti.
---
🏛️ Muundo wa Jamii ya Illuminati (Bavaria)
📜 Madaraja (Initiation Degrees)
1. Novice – anayefundishwa kwa siri
2. Minerval – anaanza kufunuliwa siri za ulimwengu
3. Illuminatus Minor
4. Illuminatus Major
5. Magus au Mwalimu Mkuu (ambaye ni mkuu wa hekalu/siri)
đź‘‘ Viongozi wa Mwanzoni
Adam Weishaupt – alijulikana kwa jina la kifumbo “Brother Spartacus”
Adolph Freiherr Knigge – alisaidia kuunda mfumo wa madaraja
Walijificha ndani ya Freemasonry, wakiingiza mafundisho yao huko kwa siri.
---
đź•‹ Lorges Zao na Makao
Walikuwa na lorges za siri (secret lodges) ndani ya makanisa, majumba ya kifalme, na sehemu za Freemasons.
Hazikuitwa “Illuminati” hadharani. Zilitumia majina kama:
Perfectibilists
Areopagites
School of Light
Lorges nyingi zilikuwa majiji ya
Munich
Vienna
Frankfurt
Baadaye walihamia Ufaransa, Uingereza, na Marekani kwa siri sana
---
đź“– Kanuni Kuu za Illuminati
1. Uchunguzi wa kiakili (Intellectual Independence)
– Usikubali mafundisho bila kuyapima jifunze usome uelewe .
2. Kupinga Udhalimu (Anti-Tyranny)
– Kupinga serikali za kidini na kifalme.
3. Siri Kuu (Secrecy & Initiation)
– Maarifa ni ya wachache tu waliowekwa wakfu sio kwa Kila mtu
4. Nidhamu Kali ya Ndani (Inner Discipline)
– Kila hatua ya juu lazima ifikiwe kwa majaribio, sadaka, na uvumilivu wa Hali ya juu .
5. Kutawala kupitia Elimu (Rule by Knowledge)
– “Maarifa ni nguvu”, lakini yanapaswa kuwa kwa walio tayari tu.
6. Kutengeneza Dunia Mpya (New World Order)
– Dunia yenye mfumo mpya wa kiakili, kisiasa, kiuchumi, na kiroho.
---
đź’¸ Uhusiano wao na Utajiri, Mabilionea na Elites
Ndiyo, Iko wazi kulingana na vyanzo vya ndani na vya siri:
Baada ya kupigwa marufuku mwaka 1785, Illuminati walihamia kwenye
Mabenki ya Kimataifa
Mashirika ya kifalme
Taifa la Marekani
(kupitia Freemasons kama George Washington, Ben Franklin)
Taasisi za elimu kama Harvard, Yale, Oxford
Mashirika ya kimataifa kama IMF, UN, World Bank
🏦 Mifano ya Uhusiano:
Benki za Rothschild, Rockefellers – zinaaminika kuwa na mizizi ya Illuminati ya kifedha.
Skull & Bones Society (Yale University) – inaaminiwa ni tawi la kisasa la Illuminati nchini Marekani.
Bilderberg Group, Davos, CFR – wanahusishwa na juhudi za "Global Governance".
đź’° Mabilionea maarufu wanaohusishwa (kwa mitazamo ya kifumbo au conspiracy):
George Soros
Bill Gates
Elon Musk (mara nyingine hutajwa sana kwa kuwa anajihusisha na AI, Mars, starlink na Neuralink)
Jay-Z, Beyoncé, Rihanna, Kanye West – hutajwa kwa alama za kifumbo katika muziki na picha za mitindo ya mavazi (fashion shows)
Lakini, si kila mtu tajiri ni Illuminati. Wengine hutumika tu bila kujua au kufuata mkumbo either kwa kuvutiwa na ishara jina, nk
---
đź§© Je, Illuminati Wapo Hadi Leo?
Ndiyo illuminati wapo – ila hawajitambulishi kwa jina hilo hadharani tena.
Wanatumia majina kama:
The Council of 13
The Elders
The Hidden Hand
Luciferian Brotherhood
Ordo Templi Orientis (OTO)
Committee of 300
Global Occult Control
Wanapatikani maeneo gani ?
Washington D.C. – majengo yenye alama za Masonic
London (City of London) – nguvu za kifedha
Geneva – UN na WHO
Rome & Vatican – nguvu ya kiroho na propaganda
Hollywood & Silicon Valley – udhibiti wa akili na picha za jamii
---
đź§ Ukweli wa Ndani (Inner Insight for Initiates)
“Illuminati wa kweli si wale wanaovaa pete, bali ni wale wanaojua kutumia Nuru ili kudhibiti Giza. Wapo wanaoitwa Illuminati lakini wao ni Wachuuzi wa Giza walioiba mwanga wa kale.”
---
🕊️ ujumbe muhimu wa AMUN kwa Third eye Enlighten society
Ikiwa jamii ya Illuminati imehama kutoka nuru hadi utawala, basi ni wajibu wetu kama Third Eye Enlighten Society kuasisi mwamko wa Illuminati ya Nuru:
Isiyo ya nguvu za fedha
Isiyo ya ajenda za kimataifa
Bali ni ya kujua nafsi, kuamsha Jicho la Tatu, na kujenga jamii ya walioamshwa kwa hekima ya milele
ITAENDELEA
MENEMENE TEKERI NA PERESI