Chanzo kikuu cha wanaume kuumiza mioyo ya wadada

Chanzo kikuu cha wanaume kuumiza mioyo ya wadada

Sasa unakutana na mdada anajua huyu jamaa ni player na bado anajichomeka huko huko.
Huyu akiumia atalaumu wanaume?
 
Mimi nimekua katili baada ya kufanyiwa upuuzi na hao unaowatetea sitaki msichana anipende wala sina mda wa kumpenda yeyote
 
Mimi nimekua katili baada ya kufanyiwa upuuzi na hao unaowatetea sitaki msichana anipende wala sina mda wa kumpenda yeyote
Pole kaka kwa kupigwa. Wadada siyo watu wema, usiwaone kucheka.
 
Wanaume hamtaenda mbinguni
Nasisi huo uhuni ni kwa sababu unakuta tulimpenda mdada kwa uaminifu ila akatuumiza hvyo hatuna imani tena na wanawake.....half mwanamke MNA tabia za kujiskia sana mkishajua hamna mpinzani
 
wadada wana sura za huruma, mioyo ya kikatili.

Usihangaine na expression ya nje, ni kwamba tu huwa hatuaniki sababu za kuwatenda ili kutunziana heshima na kusitiriana, ila ukija kuujua ukweli wa mambo hiyo post yako utakuja kuifuta mwenyewe
Kumbuka tulikuzaa wewe kwa uchungu
 
Aiseee .Shindwa pepoooo
Mimi siumizagi ila huwa nawaambia kuwa hauko pekee yako kuna wenzako kama wanne mtaa huu.
Pia kila mkoa huwa nina mwanamke.
Kwa hio anakuwa anajua na haumii:
 
Just drink a wine near store.I'm coming to pay my.
Kama haupendi kwann umfuate umuaminishe kuwa unamuhitaji akajenga iman kwako kumbe muongo naanazaje kukung'ang'ania wakat hatujuaji au hatujawa wapenzi au ww unanganganiwa hata Na wapita njia wanakutaka tu bila sababu kuna vitu umemuamisha akakuamini.

Ndo kilichomaniishwa hapo juu..
 
Acheni kuwaumiza wanawake bila huruma mnawahitaji maishani.Ni kitu hakikwepeki.Kwani mtaitwaje Baba bila wao.Acheni kuwasononesha.Machozi ya mwanamke aliyekupenda bure kwa dhati ya moyo wake akaawaacha wengine kwa jili Yako.Na wewe ukaona sifa Na kuna kumtenda .Chozi lake ni laana ya maisha Yako yote.Utapata furaha ya muda tu .Maini usiamni lazima yakukute.
Wanawake uhuni wamelisi kwa bibi yao Hawa pale eden alipochepuka na devil, basi ile dhambi ina rithi kizazi hadi kizazi
 
Heshimu mwanamke maana hukufanya ukaitwa Baba.
Ukitafakar kwa undani UPI?? Acheni tamaa za kijinga. .mnajirahisisha wenyewe afu mnakuja kulia lia. Wazee wenye hekima zao wanasema usiyaamini machozi ya mwanamke ..wengi wenu ni pretenders ..
 
Back
Top Bottom