Chanzo kikuu cha wanaume kuumiza mioyo ya wadada

Chanzo kikuu cha wanaume kuumiza mioyo ya wadada

pokrei

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Posts
510
Reaction score
454
Ni Ukweli ulio wazi kwamba baadhi ya Wanaume wanaumiza, kuliza wanawake
Kiasi kwamba wanawake Wanaota Sugu Na kusema liwalo Na liwe.

Ukweli uliopo ni kwamba

Wanawake/ wadada wengi ni Waaminifu Na watiifu sana sana kwenyeMahusiano .

Fatilieni wadada walioumizwa hudevelop Tabia ya Uhuni uliopitiliza baada ya kuumizwa.

Unakuta Mdada wa Watu kajitunza, kawakataa wengi anakuja gundua mpenzi wake ana uchumba Na MTU mwingine tena bila ya kumkosea Na Bado yupo naye..
Huyo Mdada akitokea kwa hali hiyo anakuwa katili wa mapenzi.

Enyi wababa/ wakaka Badilikeni .

Mana kuna faida kubwa kwenye Uaminifu
 
Kwa jinsi wanawake akili zenu zilivyo kuumizwa hua mnajitakia wenyewe, na hilo halikwepeki, mtaumizwa sana tu na mtaendelea kuumizwa na mimi nasema muumizwe tu, mara maana hakuna namna sasa.

Wewe mtu hakupendi eti kisa tu wewe unampenda basi unamng'ang'ania utafikiri mzazi wako. Unaamini ipo siku atakupenda.

Wanawake jkishampenda mtu hata kama yeye hakupendi wewe utamng'ang'ania tu. Mwisho mnasema mmeumizwa, sasa kama hakupendi ulitegemea asikuumize?
 
Hujaelewa nini hapo .Mbona nimefafanua tu vizuri .
Tatizo mada yako ime elemea upande mmoja. Sasa sijui mwenzetu unayaona hayo tu siku zote. ndo maana nimeanzia na kutaka kujua jinsia yako kwanza ili tuanze kujadili.
 
Tatizo mada yako ime elemea upande mmoja. Sasa sijui mwenzetu unayaona hayo tu siku zote. ndo maana nimeanzia na kutaka kujua jinsia yako kwanza ili tuanze kujadili.
Nimesema Wanaume ni chanzo cha mateso au kuumiza.Jinsia Bado hujaijua ndugu yangu
 
Nakataa sio Kweli .Wewe ulivyomuumiza mpenzi wako wa kwanza alikukosea nini au ulimchoka tu?? Wa pili wa tatu. ...nao walikuwa Na Tabia mbaya. Wanaume hamuingii mbinguni[emoji1] [emoji1] [emoji1]
ok hapa nishakuelewa wewe ni wa upande gani.
 
Nakataa sio Kweli .Wewe ulivyomuumiza mpenzi wako wa kwanza alikukosea nini au ulimchoka tu?? Wa pili wa tatu. ...nao walikuwa Na Tabia mbaya. Wanaume hamuingii mbinguni[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Mbinguni tunaenda bila shida. Haimaanishi kama mtu hakupendi ndio akuache, hiyo tabia wanaume hatuna. You have to be there for emergencies.
 
Ni Ukweli ulio wazi kwamba baadhi ya Wanaume wanaumiza, kuliza wanawake
Kiasi kwamba wanawake Wanaota Sugu Na kusema liwalo Na liwe.

Ukweli uliopo ni kwamba

Wanawake/ wadada wengi ni Waaminifu Na watiifu sana sana kwenyeMahusiano .

Fatilieni wadada walioumizwa hudevelop Tabia ya Uhuni uliopitiliza baada ya kuumizwa.

Unakuta Mdada wa Watu kajitunza, kawakataa wengi anakuja gundua mpenzi wake ana uchumba Na MTU mwingine tena bila ya kumkosea Na Bado yupo naye..
Huyo Mdada akitokea kwa hali hiyo anakuwa katili wa mapenzi.

Enyi wababa/ wakaka Badilikeni .

Mana kuna faida kubwa kwenye Uaminifu

Binafsi naamini.. MAPENZI YA KWELI yapo katika NDOA pekee na sio vinginevyo

huku ngazi ya uchumba ni mwendo wa KUFUMUA FUMUA...
 
Madem huwaga wasiri sana tena sana, wanachepuka balaaa, na hali hio mpaka kwenye ndoa, wanaume mara nyingi wanakua byzy na kazi na maisha ila madem tamaa nyingi,
 
Binafsi naamini.. MAPENZI YA KWELI yapo katika NDOA pekee na sio vinginevyo

huku ngazi ya uchumba ni mwendo wa KUFUMUA FUMUA...
Nimekuelewa .But ukitafakali kwa undani Wadada wanaumizwa sana Na wengine huamua kujikalia single tu .But naamini Mungu huwafuta machozi hata kwa kuchelewa
 
Back
Top Bottom