Poker
JF-Expert Member
- Oct 7, 2016
- 7,349
- 21,802
Nikumbushe tamu tanguP wee nae wa motoo eeh? Afu umesahau ahadi wewee,
Unajizima data eeeh??
Nikumbushe tamu tanguP wee nae wa motoo eeh? Afu umesahau ahadi wewee,
Unajizima data eeeh??
[emoji23][emoji23][emoji23] wee acha kuji switch off bhana, unajua sanaa.Nikumbushe tamu tangu
kuna btms wapo smart ila kwenu mnawazaga sana unaililia naye anaililiaMahusiano yana usiri kiasi hiki usijue una bwana punga? Nikiona tu ukoko wa samadi kwenye boksa mimi basi🙌🏾
😍Yes maa, kila kitu kinaanzia kichwani… Hata mtu ajifiche vipi.Aiseeeee!! Kuna kitu kipya nimekichukuaa hapaaa.
Hujawahi kukosea ktk kuchangia mada, barikiwa mnooo.👏👏
Dahh Mungu atunusuru😢kuna btms wapo smart ila kwenu mnawazaga sana unaililia naye anaililia
kafirullahDahh Mungu atunusuru😢
Maa uko sahihi sana, kuna kitu umekiongea pale kwa comment, nimeona ni chenyewe haswaa,[emoji7]Yes maa, kila kitu kinaanzia kichwani… Hata mtu ajifiche vipi.
Ndio maana mi sina tatizo na watu walioamua kujiachia, they are better kuliko hawa wa behind the closet wanaleta kasheshe tu kwenye mahusiano yao wakati wangechagua kuwa huru…..
Wee ni muongoo sanaa, huna unacho kijuaa hataa. Lo
Inavunjwaje?????Wee ni muongo sana, unacho kizungumza hapa ni hakipoo.
Mboo haivunjwi kwa style hiyo, uliza uelekezwe vizuri. Lol
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kumbe unataka uelekezwee? Lol [emoji23][emoji23][emoji23]Inavunjwaje?????
Usinielekeze staki dhambi ya kuvunja watoto wa watuKumbe unataka uelekezwee? Lol [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23]Usinielekeze staki dhambi ya kuvunja watoto wa watu
Staki kuchezea mavi, staki U.T.I[emoji23][emoji23][emoji23]
Kuna mambo yahofyo sana