CHAMA Kinazama! Nani Alaumiwe?


MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,134
Likes
398
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,134 398 180
Dalili ni tosha, Chadema kinaanguka kwa kasi kubwa huku uhai wa chama unazidi kuteterereka pamoja na mifarkano inayotokea chamani kutokana na kuwepo uongozi wa KIIMLA unaoendekeza mgawanyiko wa wanachama kutokana na ukanda ukabila na udini.
Uongozi legelege katika chama umechangia kuwepo kwa maamuzi kufanywa na Mwenyekiti pamoja n Katibu Mkuu huku Makamu Mwenyekiti na Naibu Katibu Mkuu Bara wakitengwa katika vikao vya maamuzi.

Yote yanayotokea hivi sasa yamesababishwa na ubabaishaji wa Mheshimiwa Mbowe na Dr. Slaa ambao wamegeuza CHADEMA kuwa taasisi yao wakifuata maelekezo ya Muasisi wa Chadema, Mzee Edwin Mtei.

Ushauri wa bure kwa CHADEM, kaeni chini mjadili namna ya kushiriki kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Kifo cha CDM bado hakijafika na hata dalili zake bado, Haya unayoyaona ni mapunga punga yanatolewa katika shamba la mpunga ili unawiri zaidi. Subiri ushuhudie mavuno nyakati za chaguzi ndio utaamini Kung'oa punga punga sio kupunguza idadi ya mpunga shamba na kuliua shamba.
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Mafilili badala ya kushangilia chama kinakufa wewe unataka tumlaumu mtu? Na wewe ni ngedere nn kama signature yangu?.
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
CDM kampuni ya kanda ya kaskazini.
Kaskazini ndiko yaliko yote mema ya dunia. Kaangalie ramani ya dunia uone maendeleo yako nchi zilizoko upande gani? Cheki hata Dar wilaya yenye maendeleo iko wapi?

Angalia hata rais wako JK katika siku zaidi ya 360 alizopiga misele nje kaenda nchi zilizoko wapi? Heshimi sana Kaskazink maana huko ndiko alikotokea hata nyerere aliyewakomboa.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,922
Likes
32,688
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,922 32,688 280
Na machadema ya humu JF ymeshakuwa kama ma ccm Ukiyaelekeza kitu yanakushambulia sana hayataki kupingwa
 
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,573
Likes
125
Points
160
Age
62
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,573 125 160
Kaskazini ndiko yaliko yote mema ya dunia. Kaangalie ramani ya dunia uone maendeleo yako nchi zilizoko upande gani?...
Hebu angalia tena ramani ya Dunia halafu tuelekezane upya!


 
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
2,396
Likes
265
Points
180
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
2,396 265 180
Dalili ni tosha, Chadema kinaanguka kwa kasi kubwa huku uhai wa chama unazidi kuteterereka pamoja na mifarkano inayotokea chamani kutokana na kuwepo uongozi wa KIIMLA unaoendekeza mgawanyiko wa wanachama kutokana na ukanda ukabila na udini.
Uongozi legelege katika chama umechangia kuwepo kwa maamuzi kufanywa na Mwenyekiti pamoja n Katibu Mkuu huku Makamu Mwenyekiti na Naibu Katibu Mkuu Bara wakitengwa katika vikao vya maamuzi.

Yote yanayotokea hivi sasa yamesababishwa na ubabaishaji wa Mheshimiwa Mbowe na Dr. Slaa ambao wamegeuza CHADEMA kuwa taasisi yao wakifuata maelekezo ya Muasisi wa Chadema, Mzee Edwin Mtei.

Ushauri wa bure kwa CHADEM, kaeni chini mjadili namna ya kushiriki kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014
Wakulaumiwa:

1. Wachaga

2.Padre

3.Mtei

4Mbowe.

Ushauri wako wa bure umechelewa, kwani SIKIO LA KUFA HALISIKII DAWA.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,148
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,148 280
Umeamia LINI CHADEMA ? Hivi Adui unamuombea Shibe au Njaa ?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Unaweza kutuwekea picha hadi tujue hadi leo zimebaki meter ngapi kizame? Hiki Kisiwa Chadema....
 
sikajiji

sikajiji

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
582
Likes
10
Points
35
sikajiji

sikajiji

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
582 10 35
Dalili ni tosha, Chadema kinaanguka kwa kasi kubwa huku uhai wa chama unazidi kuteterereka pamoja na mifarkano inayotokea chamani kutokana na kuwepo uongozi wa KIIMLA unaoendekeza mgawanyiko wa wanachama kutokana na ukanda ukabila na udini.
Uongozi legelege katika chama umechangia kuwepo kwa maamuzi kufanywa na Mwenyekiti pamoja n Katibu Mkuu huku Makamu Mwenyekiti na Naibu Katibu Mkuu Bara wakitengwa katika vikao vya maamuzi.

Yote yanayotokea hivi sasa yamesababishwa na ubabaishaji wa Mheshimiwa Mbowe na Dr. Slaa ambao wamegeuza CHADEMA kuwa taasisi yao wakifuata maelekezo ya Muasisi wa Chadema, Mzee Edwin Mtei.

Ushauri wa bure kwa CHADEM, kaeni chini mjadili namna ya kushiriki kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014
Hata mwasisi wa Chadema Edwin Mtei katika kitabu chake cha "the Ghost of Mtei" katika utangulizi wake anaweka wazi maana ya Chadema ni "Chagga Development Manifesto" na hivyo chama hicho kubaki mikononi mwa kabila hilo. Sina nia mbaya na kabila la wachaga ninachojaribu kufafanua ni kwamba chadema ni chama cha kikabila na kikanda.
Ikumbukwe kwamba Zitto Kabwe alipotaka kugombea nafasi ya uenyekiti wa chama hicho mzee Mtei alimnyooshea kidole na kumtolea maneno makali yaliyonukuliwa akisema "I cant leave my party to a man from no where" kauli ambayo mimi naitafsiri ni ukabila.
Katika bunge lililoisha mwenyekiti wa chadema alitetea kwa nguvu zote sera ya chama chake ya siasa za majimbo kwa kile alichokiita kupunguza madaraka makubwa kwa serikali kuu, na siku chache baadae aliyekua mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema alikaririwa akisema "nina uwezo wa kumzuia Rais na Waziri mkuu wasikanyage Arusha" Kauli hii imekuja kupigiliwa msumari na Mbunge wa Arumeru mashariki mkoani Arusha kwa tiketi ya chadema Joshua Nassari kua mikoa ya kaskazini itajitenga na kumtaka Rais Kikwete kutumia pasi ya kusafiria kwenda katika mikoa hiyo. Je huu si uhaini? Je utanishawishi vipi nisiamini kwamba Nassari hakuropoka bali ni mipango na sera za Chadema?
Ninachoamini ni kwamba alichofanya Nassari ni kuvujisha siri za chama chake.





squinting Party
 
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
1,442
Likes
38
Points
145
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
1,442 38 145
Kaskazini ndiko yaliko yote mema ya dunia. Kaangalie ramani ya dunia uone maendeleo yako nchi zilizoko upande gani? Cheki hata Dar wilaya yenye maendeleo iko wapi?

Angalia hata rais wako JK katika siku zaidi ya 360 alizopiga misele nje kaenda nchi zilizoko wapi? Heshimi sana Kaskazink maana huko ndiko alikotokea hata nyerere aliyewakomboa.
Huo ndo ukweli wenyewe. Maana halisi ya kaskazini kwa kila lugha ni zaidi ya tunavofikiria. Angalia mfano hata kwa sumaku tu uone maana halisi ya kaskazini.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,454
Likes
29,540
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,454 29,540 280
Dalili ni tosha, Chadema kinaanguka kwa kasi kubwa huku uhai wa chama unazidi kuteterereka pamoja na mifarkano inayotokea chamani kutokana na kuwepo uongozi wa KIIMLA unaoendekeza mgawanyiko wa wanachama kutokana na ukanda ukabila na udini.
Uongozi legelege katika chama umechangia kuwepo kwa maamuzi kufanywa na Mwenyekiti pamoja n Katibu Mkuu huku Makamu Mwenyekiti na Naibu Katibu Mkuu Bara wakitengwa katika vikao vya maamuzi.

Yote yanayotokea hivi sasa yamesababishwa na ubabaishaji wa Mheshimiwa Mbowe na Dr. Slaa ambao wamegeuza CHADEMA kuwa taasisi yao wakifuata maelekezo ya Muasisi wa Chadema, Mzee Edwin Mtei.

Ushauri wa bure kwa CHADEM, kaeni chini mjadili namna ya kushiriki kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014
Too Late.
Sikio la kufa halisikii dawa.
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
31
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 31 145
Dalili ni tosha, Chadema kinaanguka kwa kasi kubwa huku uhai wa chama unazidi kuteterereka pamoja na mifarkano inayotokea chamani kutokana na kuwepo uongozi wa KIIMLA unaoendekeza mgawanyiko wa wanachama kutokana na ukanda ukabila na udini.
Uongozi legelege katika chama umechangia kuwepo kwa maamuzi kufanywa na Mwenyekiti pamoja n Katibu Mkuu huku Makamu Mwenyekiti na Naibu Katibu Mkuu Bara wakitengwa katika vikao vya maamuzi.

Yote yanayotokea hivi sasa yamesababishwa na ubabaishaji wa Mheshimiwa Mbowe na Dr. Slaa ambao wamegeuza CHADEMA kuwa taasisi yao wakifuata maelekezo ya Muasisi wa Chadema, Mzee Edwin Mtei.

Ushauri wa bure kwa CHADEM, kaeni chini mjadili namna ya kushiriki kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014
Yanakuhusu?????? Tangu lini????
 

Forum statistics

Threads 1,251,131
Members 481,585
Posts 29,758,815