CHADEMA yang'ara Morogoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yang'ara Morogoro

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanahabari Huru, Jul 24, 2016.

  1. Mwanahabari Huru

    Mwanahabari Huru JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2016
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 10,232
    Likes Received: 11,234
    Trophy Points: 280
    CHADEMA YANG'ARA MOROGORO:

    Yaichapa ccm kwenye uchaguzi Mdogo wa kijiji cha Domo

    MATOKEO YA UCHAGUZI HUO YALIKUWA KAMA IFUATAVYOA;

    DOMA STOO....CDM 86 CCM 24
    MTAKE NINI...CDM 23 CCM 35
    NGWAMBE ....CDM 76 CCM 20
    SHULE DOMA CDM 141 CCM 37
    DOMA KILOSA CDM 154 CCM 40
    DOMA STENDI CDM 146 CCM 135
    JUMLA CDM 515 CCM 312

    CHADEMA IMESHINDA TAYARI....

    MATOKEO HAYO YANATOA TASWIRA YA LONGIDO KWANI KOTE CHADEMA ILISHINDA CCM WAKAFUNGUA KESI NA UCHAGUZI KURUDIWA, IMEPIGWATENA.
     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2016
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 20,140
    Likes Received: 21,464
    Trophy Points: 280
    Wao wanafikiri ukali wa Magufuli na kutumbua majipu ndio kutawabeba!wasilolijua ni kuwa,utawala wa awamu hii unagusa kila mwananchi awe fisadi,asiwe fisadi,awe mwema,asiwe mwema,n.k na matokeo yake wote wanaungana kuikataa CCM.

    Too much of everything is harmful.

    Na huu ni mwanzo tu.
     
  3. John Cannor

    John Cannor JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2016
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 1,294
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Pamoja na tambo zoote za chama kijani na JPM , lakini bado kimeangukia 'PUA'

    Safi sana.
     
  4. I

    IKINGO JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2016
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,217
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana MAKAMANDA wa MOROGORO.
     
  5. Mwanahabari Huru

    Mwanahabari Huru JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2016
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 10,232
    Likes Received: 11,234
    Trophy Points: 280
    Ndio kinazidi kufa mkuu
     
  6. maonomakuu

    maonomakuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2016
    Joined: Jul 24, 2015
    Messages: 2,321
    Likes Received: 828
    Trophy Points: 280
    Magufuli asisahau sasa hivi watu wanaelewa kuliko enzi ile ya Nyerere na mkapa
     
  7. MR MAJANGA

    MR MAJANGA JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2016
    Joined: Oct 4, 2014
    Messages: 1,783
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280

    Nawashauri ccm watengeneze matukio mengine ili wajilishe upepo kuwa wanapendwa, nilisha waambia ccm kuwa kitu pekee kitakachofanya watz waipende ccm ni kuwapa maisha bora wananchi siyo matamko ya majukwaani na ahadi za uongo na kutengeneza matukio ya kuwadanganya watz kuwa wanapendwa sana
     
  8. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2016
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,855
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Chadema. Tambo za jana za hawa jamaa ni utupu. Tusonge mbele
     
  9. barafu

    barafu JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2016
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14,174
    Trophy Points: 280
    Matokeo ya uchaguzi mdogo wa nafasi ya udiwani kata ya DOMA Kilosa Morogoro baada ya Diwani wa Kata hiyo CCM kufariki dunia Dec mwaka jana.

    DOMA IKO HIVI:
    DOMA STOO....CDM 86 CCM 24
    MTAKE NINI...CDM 23 CCM 35
    NGWAMBE ....CDM 76 CCM 20
    SHULE DOMA CDM 141 CCM 37
    DOMA KILOSA CDM 154 CCM 40
    DOMA STENDI CDM 146 CCM 135
    JUMLA CDM 515 CCM 312

    CHADEMA IMESHINDA TAYARI....Hii inatoa picha kuwa CCM ni Magufuli tu,lakini huku chini watu wa CCM walishapoteza uhalali mtaani!!Hata hizi kelele za ubabe kuuzuia upinzani kufanya siasa,kukwapua uhuru wa bunge kama vibaka wa daraja la Ubungo na roho ngumu ya yule sijui Tulia.. vinazidisha sana hasira
     
  10. PRINCE CROWN

    PRINCE CROWN JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2016
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 4,320
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    naanza kuona maajabu ya mwaka 2020 tuombe uzima 2.
     
  11. s

    simanyane JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2016
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 2,258
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Mbona kuko kimya sana ina maana wale vijana walishaachana jf?
     
  12. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2016
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,432
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    c.c. Lumumba buku saba
     
  13. Lupyeee

    Lupyeee JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2016
    Joined: Jun 28, 2016
    Messages: 2,691
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Majizi Chadema na nyuzi za kujifurahisha
     
  14. josam

    josam JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2016
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,697
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nice
     
  15. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2016
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 3,599
    Trophy Points: 280
    Akina Lizaboni? Wapo wanachungulia na kutoka nduki
     
  16. s

    simanyane JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2016
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 2,258
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Aaaaa mkuu acha ytani ina maana ufisadi uliofanyika ktk nchi hii ni hawa CDM?au ni siasa tu
     
  17. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2016
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 3,599
    Trophy Points: 280
    Hii ni auto reply? Kila thread wewe maneno yako ni hayahaya
     
  18. antjpm

    antjpm JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2016
    Joined: Jul 13, 2016
    Messages: 674
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 180
    Hongereni chadema
     
  19. antjpm

    antjpm JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2016
    Joined: Jul 13, 2016
    Messages: 674
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 180
    Mungu ni mwema haya mafisi yasiwatishe chadema mbele kwa mbele
     
  20. jd41

    jd41 JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2016
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 2,611
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    ....angalau wewe umejitutumua kuleta lipua lako huku,wenzio wote wako chooni sasahivi!, mlidhani mipasho ya jana ingewapa kura leo!
     
Tags:
Loading...