CHADEMA yamwekea pingamizi mgombea wa CCM Kalenga

CHADEMA yamwekea pingamizi mgombea wa CCM Kalenga

Majunguz.com

Kwa hiyo mnadhani yeye ni mjinga kiasi cha kugombea huku akijua katiba haimruhusu?

CCM sio kama Chadema mliotoa ubunge kwa yule anaetumia jina la heshima huko marekani

Njagu mstaafu, vipi maumivu ya kichwa, una ahueni? otherwise just keep quite
 
Ee Mumgu tuepushe na balaa hili.

Mbona Majangaaa???


...Mkuu Molemo umeona hii kitu hawa magamba ni majambazi full !!!

[h=1]UK electoral registers
2002 - 2013
living-relatives.jpg
[/h] [h=4]Results[/h] Your search has returned 3 results. [h=3]Search criteria used[/h] First name(s) :Godfrey (Include variants)

Last name :Mgimwa
Year :

refine search

Last nameFirst nameYearCountyTown Other occupantsRecord
LEAH T MADDEN... VIEW
Aniceth T Jonathan... VIEW
ALASTAIR E SHAW... VIE

[TD="class: sort"] Mgimwa[/TD]
[TD="class: sort"] Godfrey[/TD]
[TD="class: sort"] 2009 - 2010[/TD]
[TD="class: sort"] London[/TD]
[TD="class: sort"] LONDON[/TD]

[TD="class: narrower"]
[/TD]

[TD="class: sort"] MGIMWA[/TD]
[TD="class: sort"] GODFREY[/TD]
[TD="class: sort"] 2008[/TD]
[TD="class: sort"] London[/TD]
[TD="class: sort"] LONDON[/TD]

[TD="class: narrower"]
[/TD]

[TD="class: sort"] MGIMWA[/TD]
[TD="class: sort"] GODFREY[/TD]
[TD="class: sort"] 2011 - 2012[/TD]
[TD="class: sort"] London[/TD]
[TD="class: sort"] LONDON[/TD]
 
Mkuu sehemu nilizofika mimi familia yenu wote pomoja na wewe amuwezi kufika, teh teh teh. Wewe zaidi ya Moshi na Arusha hakuna zaidi.

Ritz naona umebaki wewe tu kwenye hoja hii, wanzako tunaopigania uhainiwa ccm tushasepa! Hapoa Chadema ametukamata, sepa na wewe!!
 
Hili jamaa ni liongo na halijui hata kusoma kingereza hovyo kabisa.

yani uwe na visiting visa ya miezi 6 halafu eti uwe na haki ya kujiandikisha kupiga kura? wewe ni kiazi kweli na mbumbumbu wa kwanza

Mkuu, taratibu mkuu wewe humfahamu Mtanzania yupo UK miaka nenda rudi.

Nami pia nipo UK miaka mingi tu na anachokiongea anafahamu.

Wewe muulize tu akufafanulie kwa kina ila tumia busara.
 
Wakuu wote mnaoshiriki mjadala huu inabidi mumsikilize Mtanzania na Richard wapo UK miaka mingi.

Mimi nimekuwa nikipiga kura nchini UK kabla ya kuhamia nchi ingine ya EU.Lakini sijawahi kuchukuaa pasi ya nchi yoyote ile ya EU.

Raia yoyote wa kigeni anaeishi UK, wa kutoka jumuia ya Madola anaruhusiwa kupiga kura katika eneo analoishi kuchagua wabunge au madiwani na jina huorodheshwa kwenye daftari la wapiga kura au laitwa electoral Regiter.

Kuna aina mbili za daftari hili yaani daftari la kudumu na lile ambalo huwa linakuwa linafanyiwa mabadiliko ya kila mara yaani edited regiter.

Kwahio kwa mfano unaishi eneo la Newham na unahamia eneo la Enfield, basi pale Enfield inabidi wakusajili upya na watawaambia watu wa Newham kwamba Richard sasa anaishi Enfield na sio Newham.

Daftari la wapigakura ni document muhimu sana nchi za Ulaya kwa sababu linaonyesha nani anaishi wapi na kwamba ni rahisi kumpata.

Pia taasisi za fedha kama benki na makampuni mbalimbali ya biashara huwa hununua hio edited register ili kufanya masuala ya marketing.

Ila kwa miaka mingi ambayo mimi nimeishi pale UK ni kwamba niligundua kwamba kuna watanzania kadhaa ambao wanatumia pasi ya kusafiria ya UK, huku wakiwa wanahodhi pasi ya Tanzania.

Pasi ya kusafiria ya UK ni rahisi kuipata ukitimiza masharti mbalimbali ya ukaazi nchini humo na nafikiri bwana mdogo Mgimwa yeye alipata pasi hiyo baada ya kutimiza masharti hayo.

Lakini kwa kuwa anataka kurudi nyumbani Tanzania kwa kupitia mgongo wa CCM na njia ya Kalenga, basi huo ni uamuzi wa pupa na mbovu kabisa kuwahi kutokea.

Hiyo tu kutokuweza kuishi jimboni Kalenga achilia mbali nchini Tanzania kama inavodaiwa basi ni ujinga huo.
 
Teh,teh,teh,teh!Chadema kwa kukaba ni noma,chama cha magamba wamebaki na ubabe,ni dhaifu waso na hoja.
 
Awww hili Jimbo ni la ccm nita shangaa sana Kama chadema watashinda Hapa .. Wahehe watu tofauti sana na huko Arusha ,
 
Taarifa Nilizozipata Kutoka kwa Wasimamizi wa Uchaguzi Mdogo Jimbo la Kalenga na Kwa Baadhi ya Makada wa CHADEMA ni kwamba CHADEMA kimeweka Pingamizi kwa Mgombea wa CCM.

Ni pingamizi gani naendelea kufuatilia nikipata nitawajuza.

Kuna kitu kinachekesha hapa yaani kuna watu wanadhani ushahidi wa uraia utaletwa na CDM hapa jamvini?

Makosa kwenye fomu si kuna precedency tayari, Shitambala?
 
Majunguz.com

Kwa hiyo mnadhani yeye ni mjinga kiasi cha kugombea huku akijua katiba haimruhusu?

CCM sio kama Chadema mliotoa ubunge kwa yule anaetumia jina la heshima huko marekani[/QUOT

Kumsikiliza mzungu wa unga kichaa wa uk nawe utaonekana kichaa nakusubiria 2016. Ndio nitajua kama umepona au la. Endelea na dawa kichaa wangu
 
Kesi ya ngedere anapelekewa nyani.

I was of the same opinion. Ila nikakumbuka kesi nyingi mahakamani mahamuzi yake utumika kama marejeo kwa kesi nyingine zinazofuata. Hakimu akijiweka kona vibaya huruhusu kesi nyingi kupita kimakonakona tu.
 
Kumbe ndio maana ccm wanalazimisha kuendelea kutawala maana walisha geuza tanzania mali yao. Wanalisishana vyeo. hivi kweli katika watu wote kalega hakuna mtu mwinginne wa ccm mpaka waweke mtoto wa marehemu hata hakuna mtu anayemjuwa zaidi ya kujua jina la baba? Watanzania amkeni la sivyo tanzania inaelekea kuwa nchi ya kifalume. Hebu fikiria tangu tupatate huru imepita zaidi ya miaka 50 lakini ukiangalia karibu viogozi wote wa ccm wanatoka kwenye familia za viongozi watangu awamu ya kwanza. Mfano kina makamba
 
Teh,teh,teh,teh!Chadema kwa kukaba ni noma,chama cha magamba wamebaki na ubabe,ni dhaifu waso na hoja.

CDM utaipenda tu unless uwe punguani. Mambo yao kisayansi.

Nachukia ukoo wa panya....so jamaa aliandaliwa juu kwa juu aje kuchukua nafasi ya bbae?

CDM deal na daftari la wapiga kura, ibane tume itoe majina mapema, fanyeni campaign nyumba kwa nyumba msilaghawike na umati wa watu...japo ni ishara nzuri, akikisha wapiga kura wanavitambulisho vyao ( kama ccm wslisha vinunua waambie tume). lindeni kura, imarisheni redbrigade
 
Haya ndio matatizo ya kukurupuka tu bila kufanya upembuzi yakinifu, wanachowaza wao ni jinsi gani ya kupora ushindi wa Chadema, kwa kutumia jeshi la polisi, tume ya uchaguzi na usalama wa taifa, hivi wanakalenga, hakuna mtu mwenye sifa za kugombea ubunge hapo, mpaka ccm wakamchukue mtoto wa marehemu aliyekuwa anajilia bata uingereza, haya ni matusi wanakalenga, kwa nini mkubali kutengenezewa uongozi wa kifamilia, au ndo ile dhana ya kuwa ccm ina wenyewe inatimia, kazi kwenu.
Na pia wanalazimisha eti ccm inapendwa na vijana kwa hiyo wanalazimisha kumsimamisha kijana, yani viongozi wote wa ccm waliopo kalenga hawafai huyu kijana ndo mteule!?!? Huyu alikuwa ni chaguo la ngazi za juu ccm si bure, ule uchaguzi ulikuwa geresha tu. Wana ccm kalenga n hilo, ila wafanyeje
 
sasa kama anaishi uingereza,matatizo ya wana kalenga kayajulia wap? nadhan huyu ni sioi wa 2..hafai kuwa mbunge wa kalenga wakat yy anaish uingereza.

Ndo yale yale ya maaaasha nyamagana
 
Back
Top Bottom