CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Hivyo vitu ni njama za kuichafua Chadema maana ndiyo chama tishio kwa chama cha mafisadi(ccm), Polisiccm wamekusanya bendera za chadema, vifaa vyao na visu wajavipiga picha pamoja na watu feki ili wazitumie picha hizo kuichafua chadema. Usishangae huko mbeleni zitawekwa picha zenye bendera za chadema, bunduki za kivita na hata milipuko yote ni kuwaamanisha wananchi kuwa Chadema ni hatari. Lakini ccm pamoja na polisi wanashindwa kuelewa kuwa Mungu akisema Yes hakuna wakusema no. Angalia Mandela vikwazo alivyopitia, wana wa Israel kule Misri n.k Chadema itapitia mambo magumu lakini itashinda zidi ya mipango ya hila ya dola na chama tawala. Mungu yupo pamoja na wanaonyanyaswa, wanaoteswa lakini hawezi kuwa upande wa wanaonyanyasa na kutesa na kusingizia wengine.
LEO TUJIFUNZE NA TUTAFAKARI HADITHI HII: MTU mmoja alikuwa na ng'ombe wake akimfuga nyumbani kwake. Siku moja yule ng'ombe alitumbukia katika shimo refu na mwenye ng'ombe akajaribu kumtoa asiweze, akaamua aende kazini. Huku nyuma majirani wakajaribu kumfukia kadri wawezavyo. kumbe hawakupenda mwenzao awe na ng'ombe. Kila wakijitahidi kumfukia yule ng'ombe alikuwa akijikung'uta na kukanyaga ule udongo na ukamsaidia kupanda juu. Hatimaye akafika juu na kutoka salama shimoni! WAKATI MWINGINE MUNGU ANAWATUMIA MAADUI ZAKO KUWA DARAJA LA MAFANIKIO YAKO.
 
Huwa kila siku nasema Chadema hawaitakii mema nchi hii!Sasa nimeelewa kwa nini Mbowe alisema nchi itawaka moto ...kumbe wamejiandaa kuiwasha moto duuu!

Hakika Kamanda aliye toa taarifa ni mzalendo kwa nchi yake...!


Ni kweli kabisa Mkuu wewe si unaonaaa!

attachment.php

View attachment 246882
 
Upuuzi mtupu, vile viroja vya Mahita havina nafasi katika kizazi cha Leo.poleni magamba na October lazima tuwafukuze magogoni.
 
Soon Polis wataenda kukagua Makao Makuu ya CDM kwa kisingizio cha TUMEPATA TAARIFA KUTOKA KWENYE MITANDAO YA KIJAMII!!!!

Ipo siku tu!!
 
Usiumize kichwa kutaka kujua mimi ni chama gani mkuu maana utapata shida. Siko chama chochote kwa maana hata hao unaowaita ACTwakifanya madudu nitawaanika tu hapa vivyo hivyo kwa CCM.

Mimi ni mtu mwenye fikra huru.

Kama ni askari ulistahili kufukuzwa kazi mara moja.

-Unawaanika kama nani na sheriagani inakupa mamlaka nje ya mahakama ?
 
ni wazi Chadema sasa kufutiwa usajili baada ya kukaidi kuwa na vikosi vyenye kufanana na vile vya kijesh vya nchi. usxhahidi uliopatikana makao makuu pale ufipa unatarajiwa kupelekwa kwa jaji Mutungi kwa hatua zaidi.
stay tuned for more updates
 
Usiumize kichwa kutaka kujua mimi ni chama gani mkuu maana utapata shida. Siko chama chochote kwa maana hata hao unaowaita ACT wakifanya madudu nitawaanika tu hapa vivyo hivyo kwa CCM.

Mimi ni mtu mwenye fikra huru.
wewe una fikra mfu! na wachonganishi kama nyie ni hatari kwa nchi.. kama hujawahi kushika manati wewe ni bwabwa. kama kama unaona kumiliki kisu ni kosa wewe ni bwabwa.. kama unaona hizo buti na safety gear ambazo ni vifaa rasmi vya muendesha piki piki wewe ni bwabwa. na kama mazoezi pia ni kosa kufanya wewe ni bwabwa.
 
Hizi Mbinu za Kizamani; Haiwezekani CHADEMA kuwa na Vifaa Hivyo; Je kwa lengo Lipi ? Mbinu zilezile za Majambia ya CUF mwaka ule ndizo CCM na watawala wanataka Kutuletea. Miti yote itawateleza hadi kufika October 2015.
 
Unadhani silaha za kijeshi ni mabomu ya nuclear pekee?

Ngoja nikuketee picha za S.W.A.T team na US army uone range ya vifaa vyao.

Unazungumzia marekani au jesh la tz? Au kwa vile inaitwa chama cha demokrasia na maendeleo ukajua ni chama cha democratic cha USA? Pliz refer to our own country
 
Hizo ni mbuni ya kuivuruga chadema hakuna jipya mipango ya wenzetu tu wanaopenda kuescrow.ili tuwachague wao
 
ni wazi Chadema sasa kufutiwa usajili baada ya kukaidi kuwa na vikosi vyenye kufanana na vile vya kijesh vya nchi. usxhahidi uliopatikana makao makuu pale ufipa unatarajiwa kupelekwa jaji kwa Mutungi kwa hatua zaidi.
stay tuned for more updates

Unajidhalilisha kila siku bro . What a hate in your stupid mind ?
 
ni wazi Chadema sasa kufutiwa usajili baada ya kukaidi kuwa na vikosi vyenye kufanana na vile vya kijesh vya nchi. usxhahidi uliopatikana makao makuu pale ufipa unatarajiwa kupelekwa jaji kwa Mutungi kwa hatua zaidi.
stay tuned for more updates

Tulieni dawa iwaingie!! Mbona mnaweweseka hivyo?! Hamtapona?? Shauri yenu..
 

Attachments

  • 1430039079613.jpg
    1430039079613.jpg
    40.1 KB · Views: 171
Back
Top Bottom