CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Ninaludia Kuuliza Swali, Maana Naona Admini Ameamua Kunichezea Rafu Na Kufuta Maswali Yangu, Zipi Ni Siraha Za Kivita Kat Ya Manati Na Bunduki? Hakuna Asiyejua Kwamba Green Gard Wanamiliki Bunduki Na Wanapata Mazoezi Makali Ya Kivita Na Wanafundishwa Na Jeshi Lenyewe, Huku Mafunzo Hayo Yakiitimishwa Na Amir Jesh Mkuu? Ushahidi Tunao Wa Kutosha, Mbona Sijasikia Wamasai Na Wasukuma Hawakamatwi Kama Visu Na Manati Ni Vifaa Vya Jeshi? Je? Anaewapa Hizo Bunduki Greeni Gard Ninani?
 
Hivyo Vifaa Si Hata Nyumbani kwangu ninavyo, kumbe vinapindua nchi???

*
Kweli akili za Vijana wa Lumumba na michepuko yao ACT ni kama Pipa na Mfuniko.....

Act tunasambaza uzalendo wa kweli kurudisha nchi kwenye misingi. Karibu jiunge na acha kuihusisha act na manati za chadema
 
(Sijaona vifaa vya kijeshi hapo, nilitarajia kukuta MG, LMG, RPG, mabomu ya kutega ardhini na ya kutupa, kifaru nk, ninachokiona hapo ni nguo za mitumba za mtaa wa kongo wanazovyaa wasanii huko marekani na buti za migodini...teteteh....kama hizo ndo taarifa za kiinterejensia tutashuhudia mengi mwaka huu)


Propaganda. Nataman kuamin kama ningaliona launcher, rocket shooter, C4 na mengine. Kwel ccm mmepania japo bado
 
Hiki chama hakina tofauti na kundi la waasi! Tunampongeza kamanda kwa kuwatonya jeshi la polisi!
 
Hapa unaona nini:

attachment.php

Mkuu hizi manati mbili na visu viwili ndio silaha za kupindua nchi ambazo mnaamini mmezikamata?
 
Jamani utetezi wenu ni dhaifu sana. Kwanini hamuelezi zana hizo zinafanya nini ofisini mwa CHADEMA?

Au ni kawaida kukuta zana za aina hiyo kwenye maofisi!?! Ingekuwa Somalia sawa, Tanzania watu wanakaa na visu, beto na majambia pamoja na nguo za jeshi ninyi mnaona ni kawaida tu?

Acha kutumika wewe kwani kunasheria inayozuia chama cha kisiasa kumiliki mabuti,visu,bendera na uniform za chama.

Na ni sheria ipi inayovizuia vyama hivyo kutunza vitu hivyo kwenye ofisi zao?.

Kwani hujui kuwa hivyo vitu vinamatumizi mengi tofautitofauti?mabuti yanaweza kuvaliwa na vijana wanapokimbia mchakamchaka kwa ajili ya kuwakinga ili wasichomwe na mbigiri wakati wakiwa kwenye somo la ukakamavu.

Visu vinaweza kutumika kukatia nyanya,vitunguu na kuchinjia kuku kipindi ambacho chama kiko kwenye kazi maalumu inayo hitaji mkusanyiko wa watu wengi na wakati huo chama kinakuwa kimeamuwa kuwapikia chakula wanachama wao chenyewe, pasipo kutegemea chakula cha kuagiza hotelini kwa ajili ya kupunguza gharama.

Kwa hiyo unataka chama kinapotaka kuwaandalia wafuwasi wao chakula wawekee nyanya hivyohivyo bila kukata?wawapikie kuku au ng'ombe wazimawazima bila ya kuwachinja?.

Kama kumiliki visu na Mabuti ni haramu,basi hivyo vitu vizuiliwe kuingizwa nchini,mitaani viondolewe na kwenye vyumba vya hoteli viondolewe,vibakie majeshini tu.

Wanaotakiwa waulizwe kuhusu umiliki wa siha za kijeshi ni CCM ambao vijana wao wameonekana wakiwa wamebeba SMG ambazo ni silaha za kijeshi moja kwa moja.
 
attachment.php



hqdefault.jpg


Jeshi la polisi mkimaliza kukagua hayo manati, kamateni hawa mkague hizo silaha na leo jioni mtupe taarifa za kueleweka.
 
attachment.php



hqdefault.jpg


Jeshi la polisi mkimaliza kukagua hayo manati, kamateni hawa mkague hizo silaha na leo jioni mtupe taarifa za kueleweka.

Hizo silaha hazina risasi wewe kilaza na pia hao ni vijana wa JKT wapo ndani ya kambi ya jeshi hivyo inaangia akili kuwaona wameshika mitutu ya bunduki.

Je, CHADEMA ofisini kuwa na visu vya kijeshi, majambia na beto, sare za jeshi...inaingia akilini? Chama cha siasa kina matumizi gani ya hizo zana?
 
Wana Ukumbi,

Baada ya mkuu wa jeshi la polisi nchini kuvipiga marufuku vyama vyote vya siasa kuhusu kuwa na makundi ya kujihami katika vyama hivyo, CHADEMA wamekaidi agizo hilo halali la polisi na wameendelea kuwatumia Red Brigedi katika chama chao!

Jambo ambalo CHADEMA hawakutarajia ni kuwa, polisi wana vyanzo vyingi vya taarifa, hivyo mmoja wa makamanda wa CHADEMA alifikisha taarifa kwa jeshi la polisi juu ya uwepo wa vifaa vya kivita ndani ya ofisi ya makao makuu na pia kuna mpango wa kusambaza vifaa hivyo kote nchini.

Zifuatazo ndio picha za vifaa hivyo na jinsi CHADEMA ilivyojipanga kuandaa waasi ikitokea imeshindwa uchaguzi mkuu! Yale yanayotokea Kongo yataletwa Tanzania kama serikali haitachukua hatua juu ya jambo hili.

attachment.php


Baada ya vijana wa CHADEMA kuwekwa chini ya ulinzi na jeshi la polisi wakiwa na vifaa hivyo vya kijeshi.

attachment.php


Vifaa hivyo vikiwa vimekusanywa kwa pamoja na jeshi la polisi ambapo awali vilikuwa vimefichwa maeneo mbalimbali ndani ya ofisi ya CHADEMA na vingine vikiwa tayari kwa kusafirishwa kwenda mikoani.

attachment.php


Hapa pia tunaweza kujionea wenyewe jinsi CHADEMA walivyojipanga kuivuruga amani yetu kwani hakuna chama cha siasa kinachoweza kuwa na zana hatari za aina hii ofisini!

KWA WALE MNAODHARAU VISU KUTUMIKA KAMA SILAHA ZA KIJESHI, HEMU TAZAMENI HIVI VISU AMBAVYO NI MAALUMU KATIKA JESHI LA MARAKENI NA UTUMIKA PIA VITANI.

View attachment 246859

View attachment 246861

Acheni unafki watu, tena unafki mkubwa. Ina maana Green brigade hawana hizi kitu? Na maana ya brigade ni uwezo pamoja na silaha.
 
Laki sipesa hiyo mbinu ya kizamani hizo zana za jeshi la wapi mbona tunazo nyingi majumbani.
 
Kasimba G

Usiumize kichwa kutaka kujua mimi ni chama gani mkuu maana utapata shida. Siko chama chochote kwa maana hata hao unaowaita ACT wakifanya madudu nitawaanika tu hapa vivyo hivyo kwa CCM.

Mimi ni mtu mwenye fikra huru.
 
Last edited by a moderator:
Kumbe na mie nlipokuwa nachunga enzi zile nikiwa na manati na kisu cha kumenyea matunda na viazi leo katika serikali ya ccm ningeitwa gaidi na kuwekwa mitandaoniiiiii?
 
Hizo silaha hazina risasi wewe kilaza na pia hao ni vijana wa JKT wapo ndani ya kambi ya jeshi hivyo inaangia akili kuwaona wameshika mitutu ya bunduki.

Je, CHADEMA ofisini kuwa na visu vya kijeshi, majambia na beto, sare za jeshi...inaingia akilini? Chama cha siasa kina matumizi gani ya hizo zana?

Hizo ni ndiyo uniform za JKT ? kwani inachukua muda gani kuingiza risasi.

hqdefault.jpg


Soma picha vizuri waliokaa chini ya miti ni kina nani na nguo za kijani na kofia za yelow
 
unakaa na visu ofisini hawa wachaga wameshazoea kutumbuana visu huko tengeru


polisi fanyeni kazi yenu
 
Hizo silaha hazina risasi wewe kilaza na pia hao ni vijana wa JKT wapo ndani ya kambi ya jeshi hivyo inaangia akili kuwaona wameshika mitutu ya bunduki.

Je, CHADEMA ofisini kuwa na visu vya kijeshi, majambia na beto, sare za jeshi...inaingia akilini? Chama cha siasa kina matumizi gani ya hizo zana?

Mkuu naomba ufafanuzi kidogo tu, naamini wengi utatusaidia

1. Naomba utufahamishe nipolisi yupi na wa cheogani aliyefanikisha kisha kutangaza jambo hili?

Tazama hii picha kisha tupatie maelezo kulingana na maelezo yako hapo kwenye red tafadhali

hqdefault.jpg


2. Mgambo na askari jeshi popote pale hutumia vitu hivyo kujiandaa na matukio halisi, Je kujiandaa kwa maana ya matukio ya kijeshi na vita inaruhusiwa?

3. Ukiwaanagalia vijana hao wamevaa sare mahususi

a) Mbona chini hawana boots nikwamba jeshi limekosa uwezo wa kuwapatia boots?

b) Hiyo ni sare ya jeshigani hapa Tanzania - kumbuka majeshi yetu yote hayana sare hiyo?

c) Ukiwangalia vichwani wapo kwenye maandalizi ya kuwepo msituni - kambi ipi ambako ndani huvaa manyasi
 
Back
Top Bottom